Mtoa mada alikuwa mnufaika wa JIWE kama vipi amfate kabrini warare.Write your reply. Hujatoa ushauri, bali umetoa ukosoaji usio na mantiki.
Mtoa mada alikuwa mnufaika wa JIWE kama vipi amfate kabrini warare.Write your reply. Hujatoa ushauri, bali umetoa ukosoaji usio na mantiki.
Kwani sheria si imekuwepo siku zote mbona wafanyabishara hawakua wanafuata hiyo sheria?"samia yeye anakuja na mbinu ya kuwabembeleza walipa kodi"
Nope Nope No.
Her methods ni kodi ilipwe kwa kufuata sheria. sio kubembeleza mtu.
Utawala uliopita ulikuwa aggressive kwenye kodi kiasi kwamba walikuwa hawaziachi biashara za watu salama.
Yes walifanikiwa lakin walikuwa wanaacha trail of distruction nyuma.