Bilionea Asigwa JF-Expert Member Joined Sep 21, 2011 Posts 16,590 Reaction score 28,761 Dec 21, 2018 #1 Lugha ya malkia ni tatizo sana aiseee
Yimakatso JF-Expert Member Joined Jul 11, 2015 Posts 8,101 Reaction score 12,315 Dec 21, 2018 #2 Bilionea Asigwa said: View attachment 973662 Lugha ya malkia ni tatizo sana aiseee Click to expand... [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Bilionea Asigwa said: View attachment 973662 Lugha ya malkia ni tatizo sana aiseee Click to expand... [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
mjanja wa kijiji JF-Expert Member Joined Oct 2, 2018 Posts 1,903 Reaction score 5,055 Dec 21, 2018 #3 hivi tunaangaika na kingereza cha nini wakati wanaohudumiwa hapo ni mtu aliyezaliwa na kusomea tz.
Red Giant JF-Expert Member Joined Mar 9, 2012 Posts 15,650 Reaction score 21,014 Dec 21, 2018 #4 kuna sehemu nilikuta wameandika hare saloon.
fundi bishoo JF-Expert Member Joined Jun 26, 2018 Posts 14,498 Reaction score 27,813 Dec 21, 2018 #5 hahaha lugha tamu sema ngumu
Stephen Ngalya Chelu JF-Expert Member Joined Oct 31, 2017 Posts 8,288 Reaction score 18,579 Dec 21, 2018 #6 Red Giant said: kuna sehemu nilikuta wameandika hare saloon. Click to expand... ππππππ Watanzania tunazingua sana.
Red Giant said: kuna sehemu nilikuta wameandika hare saloon. Click to expand... ππππππ Watanzania tunazingua sana.
Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,189 Reaction score 128,283 Dec 21, 2018 #7 Red Giant said: kuna sehemu nilikuta wameandika hare saloon. Click to expand... πππ itakuwa ni saluni ya kunyoa sungura.
Red Giant said: kuna sehemu nilikuta wameandika hare saloon. Click to expand... πππ itakuwa ni saluni ya kunyoa sungura.
Chukwu emeka JF-Expert Member Joined Jan 12, 2018 Posts 25,301 Reaction score 40,930 Dec 21, 2018 #8 Bilionea Asigwa said: View attachment 973662 Lugha ya malkia ni tatizo sana aiseee Click to expand... πππ
Bilionea Asigwa said: View attachment 973662 Lugha ya malkia ni tatizo sana aiseee Click to expand... πππ
Moisemusajiografii JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 55,797 Reaction score 104,991 Dec 21, 2018 #9 Mimi huwa napenda wakosee kuandika ili nicheke.Halafu unamuelewesha.Mwaka 1996 tuliwahi kuweka ligi kuhusu maneno -Saloon=Salon.Ilikuwa shida.
Mimi huwa napenda wakosee kuandika ili nicheke.Halafu unamuelewesha.Mwaka 1996 tuliwahi kuweka ligi kuhusu maneno -Saloon=Salon.Ilikuwa shida.
Shadeeya JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 52,707 Reaction score 128,308 Dec 21, 2018 #10 Wanasemaga hiyo lugha ilikuja na meli eti.