Mapepo ni nini?


I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
1,262
Likes
699
Points
280
Age
38
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
1,262 699 280
Ni kawaida sana kuona watu wana majini, mashetani, mapepo, maruwani ambapo ikitokea hivyo hutafutwa kiongozi wa dini mwenye uwezo wa kuyatoa au kuyakemea sasa kwa wale kina Ngombale Mwiru huwa wanatakiwa wafanyaje au ndio waende hosipitali waamini kuwa ni ugonjwa wa akili? manake house girl wetu usiku kacharuka huyo mi nimechukua bakora nimemchapa maana naona ananichanganya.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060