mapenzi


V

viking

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,289
Likes
320
Points
180
Age
53
V

viking

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,289 320 180
Nimegundua mama mkwe wangu mtarajiwa nimenzidi umri kwa miaka 3 Hii imenivunja nguvu kabisa, Je niendelee kumuona bint yake?
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
mkeo umemzidi kwa mingapi then?
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Je niendelee kumuona bint yake?[/QUOTE]

Kwani wewe umefikiria vipi?
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,466
Likes
4,501
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,466 4,501 280
Nimegundua mama mkwe wangu mtarajiwa nimenzidi umri kwa miaka 3 Hii imenivunja nguvu kabisa, Je niendelee kumuona bint yake?
ww vp si ndo vzr sku mambo yakiwa vizur unamkamua na yeye! Kumbe bado mbich ww shukur mungu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,645
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,645 280
Ndio shida ya vibabu kuparamia mabinti wadogo....si uoe wazee wenzako!!
 
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,859
Likes
142
Points
160
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,859 142 160
mkuu mbona hainingii akilini hii inshu yako? kuna uhusiano gani kati ya umri wa mkweo na kumuoa binti yake?
hivi vigezo vingine visivyo na mbele wala nyuma visitumike kabisaa linapokuja suala la kuona,umeshamgegeda binti wa watu halafu unaanza kuleta story alinacha,kwa hiyo kila utapokuwa unamtongoza mwanamke ina maana utakuwa unauliza umri wa mama zao ama baba zao?
 
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
672
Likes
10
Points
35
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
672 10 35
Nimegundua mama mkwe wangu mtarajiwa nimenzidi umri kwa miaka 3 Hii imenivunja nguvu kabisa, Je niendelee kumuona bint yake?[/QUOTE
Lol, kua uyaone! Kasheshe kwenye salamu sasa, sijui atakuamkia ama wewe ndo utamuamkia! Au mtaambizana MAMBO? Hapa kwa kweli mie naona kama kuna kupungua kwa maadili, sasa wewe babu mzima unataka kukaoa hako ka-binti kwani wakongwe wenzio hawapo? No, samahani, acha wataalamu waje wakushauri! MIE NAWAZA TU JAPO KWA SAUTI...!
 
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,226
Likes
34
Points
145
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,226 34 145
Lengo lako libaki palepele kwani ni malengo yenu ya ndoa hausiana na swala la mama mkwe kamalisha taratibu za ndoa na huyo mwenzako na uendelee kumuheshimu mama mkwe kila siku maana ndiyo mzaa chema hakuna haja ya kutaka kusita na kuchukua maamuzi mengine. Mambo ya umri wa mzazi wake hayakuhusu kabisa
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
82
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 82 145
Nimegundua mama mkwe wangu mtarajiwa nimenzidi umri kwa miaka 3 Hii imenivunja nguvu kabisa, Je niendelee kumuona bint yake?
ndugu bila kumung'unya maneno ni hivi 'jiandae kumdungua na yeye maana ipo siku atataka na mbaya zaidi utakapojaribu kumdungua akanogewa atavunja ndoa ya binti yake ili afaidi yeye'! kama unaoa oa huyo binti. ila mama mtu akitaka sindano aisee kaa mbali kabisaaa otherwise itakuwa dissaster!!
 
S

snail

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
464
Likes
33
Points
45
S

snail

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
464 33 45
Usha zeeka ww dogodogo ukioa jua tutakumegea tu masela!
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
kwani ww unamuoa mama mkwe? au kigezo ilikuwa ni lazima mama yake awe mkubwa kwako? kama ni hivo ulitakiwa umuulize kabla hujataka kumuoa, naamini usingekuja hapa kutusumbua. AHSANTE.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,330
Likes
40,116
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,330 40,116 280
Babu muoe tu hamna shida!!!!!!!!!
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,314
Likes
17
Points
135
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,314 17 135
unaoa mama mkwe! Au binti yake!!USHAANZA KUMTAMANI MKWE WAKO!
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,053
Likes
2,603
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,053 2,603 280
aaaah inaonyesha una umri sawa na mama mkwe
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,459
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,459 280
Unao binti au mama mtu

Na huo umri unahusika vipi na ndoa yako????
 

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187