Mapenzi

  • Thread starter Suzane costantine
  • Start date

S

Suzane costantine

New Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
31
S

Suzane costantine

New Member
Joined Apr 23, 2012
2 0 0
Roho inauma baada ya kugundua mpnz wangu anamtaka rafiki yangu nimejaribu kuuliza anadai its just joke tu ivi kweli kwny swala kama hilo kuna utan?nisaidien bandugu
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
133
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 133 160
Joke eti?Subiri mziki wake
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,994
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,994 6,401 280
uligunduaje? Au rafiki wako alikwambia? Au uliona daliki hatarishi? Wadada mjifunze kuchora mstari kati ya mashosti zenu na wapenzi wenu! Wasiwe na mazoea! Haswa kama bf wako macho juu juu kama chura!

Ila kwa kuwa ushamgundua mpige chini huyo bf. Hana maana,hafai

Swali la kizushi, bf wako hajamlamba rafikio kweli?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,994
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,994 6,401 280
halafu joke gani hz za kuvuana vyupi?
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,663
Likes
1,409
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,663 1,409 280
Piga chini huyo bf,km anamtaka best yako vp huko mtaani kwao si ndo kamaliza wote.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,138
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,138 280
huyo rafiki yako ni mzuri kuliko wewe? kama ndio basi jua jamaa anataka kuwagegeda wote wawili lol. mpeni tuu kwani u nnever fantasied having a threesome with ur frend?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
Tatizo lako rahisi. Ukitaka kuamini kuwa alichofanya ni joke tu, muulize nawe kama unaweza kufanya joke kwa kubemenda amri ya sita na rafiki yake. Ili akome ubishi, licha ya kumpiga chini, mwambie kuwa unafanya hivyo baada ya kugundua kuwa kumbe alikufanyia hivyo baada ya kugundua kuwa ulikuwa unamfanyia hivyo. Dawa ya mpumbavu kama huyo ni kumuacha kipumbavu kadhalika. Hana maana. Huyo rafiki yako si rafiki tena bali adui kama uligundua. Kama alikutonya basi ni rafiki wa kweli.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,138
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,138 280
halafu joke gani hz za kuvuana vyupi?
sasa akikwambia ukweli sii utakasirika basi akiweka ki joke zaidi utafurahi na kicheka lol
alafu huyu jamaa alikosea alitakia fanya hii wakati wa april 1 hahaha ndio ingemake senss vizuri zaidi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
Muambie na wewe una mpango wa kuanza joke za kumtaka rafiki yake.
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,001
Likes
729
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,001 729 280
Sasa wewe unadhani angejiteteaje baada ya kumshtukia??? Jipe moyo na uchukue hamsini zako, vinginevyo yatakuja makubwa au pengine yapo lakini hujayagundua bado. ''Liwezekanalo leo, lisingoje kesho, kesho ni ya manyani''
 
M

Mzimasana

Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
3
M

Mzimasana

Member
Joined Dec 13, 2010
11 0 3
Mmmh! angalia tuu isijekua unapoteza muda wako ukidhani unae kumbe kakuhama.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Mmmmmmmmmhhhh! Thats the higgest form of Purposely Disrespect!!!!!!!!! Lord have mercy! When will the women learn to DEMAND THE RESPECT THEY DESERVE!!!!!!!!!!
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,671
Likes
46
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,671 46 145
Aaah... Wanaume wengine wanatia hasira...!!

Yaani uanze kuhashuana na rafiki yangu..!! Piga chini mapema hakufai kabisaaa..!!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,825
Likes
10,655
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,825 10,655 280
Mmmmmmmmmhhhh! Thats the higgest form of Purposely Disrespect!!!!!!!!! Lord have mercy! When will the women learn to DEMAND THE RESPECT THEY DESERVE!!!!!!!!!!
Aaah... Wanaume wengine wanatia hasira...!!

Yaani uanze kuhashuana na rafiki yangu..!! Piga chini mapema hakufai kabisaaa..!!
Hahah.. lara 1 na Neylu...nani wa kulaumiwa eti??!
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Mapenzi kitu ganiiii potezea bwana mdogo, wanaume wapo kibwaoooo
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
13
Points
0
Age
37
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 13 0
Pole sana. Tafakari, chukua hatua.
 
Nussayr

Nussayr

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
239
Likes
181
Points
60
Nussayr

Nussayr

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
239 181 60
uligunduaje? Au rafiki wako alikwambia? Au uliona daliki hatarishi? Wadada mjifunze kuchora mstari kati ya mashosti zenu na wapenzi wenu! Wasiwe na mazoea! Haswa kama bf wako macho juu juu kama chura!

Ila kwa kuwa ushamgundua mpige chini huyo bf. Hana maana,hafai

Swali la kizushi, bf wako hajamlamba rafikio kweli?
Daah!! hongera sn ndugu! Kwa kuliona hili!
 

Forum statistics

Threads 1,212,960
Members 461,872
Posts 28,461,531