Mapenzi

Suzane costantine

New Member
Apr 23, 2012
2
0
Roho inauma baada ya kugundua mpnz wangu anamtaka rafiki yangu nimejaribu kuuliza anadai its just joke tu ivi kweli kwny swala kama hilo kuna utan?nisaidien bandugu
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,315
2,000
uligunduaje? Au rafiki wako alikwambia? Au uliona daliki hatarishi? Wadada mjifunze kuchora mstari kati ya mashosti zenu na wapenzi wenu! Wasiwe na mazoea! Haswa kama bf wako macho juu juu kama chura!

Ila kwa kuwa ushamgundua mpige chini huyo bf. Hana maana,hafai

Swali la kizushi, bf wako hajamlamba rafikio kweli?
 

kalou

JF-Expert Member
Aug 22, 2009
4,940
2,000
Piga chini huyo bf,km anamtaka best yako vp huko mtaani kwao si ndo kamaliza wote.
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,137
2,000
huyo rafiki yako ni mzuri kuliko wewe? kama ndio basi jua jamaa anataka kuwagegeda wote wawili lol. mpeni tuu kwani u nnever fantasied having a threesome with ur frend?
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Tatizo lako rahisi. Ukitaka kuamini kuwa alichofanya ni joke tu, muulize nawe kama unaweza kufanya joke kwa kubemenda amri ya sita na rafiki yake. Ili akome ubishi, licha ya kumpiga chini, mwambie kuwa unafanya hivyo baada ya kugundua kuwa kumbe alikufanyia hivyo baada ya kugundua kuwa ulikuwa unamfanyia hivyo. Dawa ya mpumbavu kama huyo ni kumuacha kipumbavu kadhalika. Hana maana. Huyo rafiki yako si rafiki tena bali adui kama uligundua. Kama alikutonya basi ni rafiki wa kweli.
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,137
2,000
halafu joke gani hz za kuvuana vyupi?

sasa akikwambia ukweli sii utakasirika basi akiweka ki joke zaidi utafurahi na kicheka lol
alafu huyu jamaa alikosea alitakia fanya hii wakati wa april 1 hahaha ndio ingemake senss vizuri zaidi
 

Tized

JF-Expert Member
Nov 1, 2012
4,023
2,000
Sasa wewe unadhani angejiteteaje baada ya kumshtukia??? Jipe moyo na uchukue hamsini zako, vinginevyo yatakuja makubwa au pengine yapo lakini hujayagundua bado. ''Liwezekanalo leo, lisingoje kesho, kesho ni ya manyani''
 

lara 1

JF-Expert Member
Jun 10, 2012
15,661
2,000
Mmmmmmmmmhhhh! Thats the higgest form of Purposely Disrespect!!!!!!!!! Lord have mercy! When will the women learn to DEMAND THE RESPECT THEY DESERVE!!!!!!!!!!
 

Neylu

JF-Expert Member
May 28, 2012
2,847
2,000
Aaah... Wanaume wengine wanatia hasira...!!

Yaani uanze kuhashuana na rafiki yangu..!! Piga chini mapema hakufai kabisaaa..!!
 

Mentor

JF-Expert Member
Oct 14, 2008
20,351
2,000
Mmmmmmmmmhhhh! Thats the higgest form of Purposely Disrespect!!!!!!!!! Lord have mercy! When will the women learn to DEMAND THE RESPECT THEY DESERVE!!!!!!!!!!

Aaah... Wanaume wengine wanatia hasira...!!

Yaani uanze kuhashuana na rafiki yangu..!! Piga chini mapema hakufai kabisaaa..!!

Hahah.. lara 1 na Neylu...nani wa kulaumiwa eti??!
 
Last edited by a moderator:

Nussayr

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
241
250
uligunduaje? Au rafiki wako alikwambia? Au uliona daliki hatarishi? Wadada mjifunze kuchora mstari kati ya mashosti zenu na wapenzi wenu! Wasiwe na mazoea! Haswa kama bf wako macho juu juu kama chura!

Ila kwa kuwa ushamgundua mpige chini huyo bf. Hana maana,hafai

Swali la kizushi, bf wako hajamlamba rafikio kweli?

Daah!! hongera sn ndugu! Kwa kuliona hili!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom