Mapenzi ya wanandoa


Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,144
Likes
174
Points
160
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,144 174 160
Imebainika:wanandoa wanaweza wakaa mwezi mzima wakashiriki tendo la ndoa mara mbili tu na hali wanalala chumba na kitanda kimoja na pia wanaelekea upande mmoja,na inapotokea wanandoa hao wakawa sio waaminifu hushiriki ngono hata kwa wiki mara tatu wengine mpk mara 4 tena kwa jitihada tofauti wanapokuwa na wake/wame zao,nini tatizo??
 
Ukweli1

Ukweli1

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
551
Likes
13
Points
35
Ukweli1

Ukweli1

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
551 13 35
Imebainika:wanandoa wanaweza wakaa mwezi mzima wakashiriki tendo la ndoa mara mbili tu na hali wanalala chumba na kitanda kimoja na pia wanaelekea upande mmoja,....
Huo utafiti umefanyika wapi na unahusu wanandoa wa aina gani, na afya zao zikoje, na ndoa yao ikoje, ukijua hayo yanaweza jibu swali lako...siwezi elewa ulale naye kitanda kimoja na mnaelekea upande mmoja na hakuna kinachofanyika wiki nzima mpaka wiki ya pili, kwa ulivyosema mara mbili kwa mwezi unamaanisha mara moja kwa wiki mbili....
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,938
Likes
14,622
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,938 14,622 280
Ukiingia kweny ndoa utaelewa yaliyomo..
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,771
Likes
7,021
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,771 7,021 280
Hyo mara mbili kwa mwezi nakataa, mayb ungesema kwa wiki.
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,157
Likes
6,649
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,157 6,649 280
unakuwa umeshaizoea mbunye hivyo akiifunua unaifunika mchezo umekwsha
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,567
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,567 31,044 280
mara mbili kwamwezi ni enough kabisa..........
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
hapo tayari kunakuwa na majanga, kama mimi sahivi nipo kwenye mgomo baridi wa kulala na wife mpaka mwezi huu wote upite.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,269
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,269 280
imebainika wapi...?
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,380
Likes
337
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,380 337 180
Inatakiwa mara 1 kwa miaka mitatu....kwa ajili ya kuzaa...mengine mbwembwe tuu
 
God Baba

God Baba

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
406
Likes
71
Points
45
God Baba

God Baba

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2013
406 71 45
Huwezi kula chakula kama huna hamu wala njaa!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,771
Likes
7,021
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,771 7,021 280
kwa wiki? mbona kazi sana....... mmmh ngoja nikiingia nitajua
hiyo ni nzuri sana itasaidia kulinda penzi lenu, ingawa sijaoa ni mtazamo tu.
 
M

Mwaana wa Adam

Member
Joined
Nov 13, 2013
Messages
63
Likes
0
Points
0
M

Mwaana wa Adam

Member
Joined Nov 13, 2013
63 0 0
Ndoa ni zaidi ya ngono ndg yangu! Hakuna tatizo ku do 2 times a month kama mnapendana na mu waaminifu! Mapenzi ya dhati hayaoneshwi kwa ku do peke yake,yapo mambo mengi sana!
 

Forum statistics

Threads 1,263,854
Members 486,093
Posts 30,166,182