Mapenzi ya Siri - Hussein Jumbe

Filipo Lubua

Verified Member
Nov 18, 2011
339
1,000
Wadau,
Nimekuwa nikiutafuta wimbo niupendao sana Mapenzi ya Siri, ulioimbwa na mmoja wa waimbaji mahiri sana Hussein Jumbe. Tafadhali kama unao wimbo huu nitupie hapa na utakuwa umenisaidia sana.

Asanteni sana
 

MWASA78

Member
Feb 7, 2014
54
95
Wadau,
Nimekuwa nikiutafuta wimbo niupendao sana Mapenzi ya Siri, ulioimbwa na mmoja wa waimbaji mahiri sana Hussein Jumbe. Tafadhali kama unao wimbo huu nitupie hapa na utakuwa umenisaidia sana.

Asanteni sana
mimi ninao Mwanangu huna nidhamu wa Dudu Baya
 

Mwita Malanya

Member
Jan 7, 2016
20
45
Wadau,
Nimekuwa nikiutafuta wimbo niupendao sana Mapenzi ya Siri, ulioimbwa na mmoja wa waimbaji mahiri sana Hussein Jumbe. Tafadhali kama unao wimbo huu nitupie hapa na utakuwa umenisaidia sana.

Asanteni sana
Mi ninao pamoja na nyingine nyingi za sikinde , msondo na rumba zingine ila nipo Lindi sijui ww unpo wapi au nikutumie kwa njia gani?
 

Kobaba

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
475
500
Mkuu mimi nahitaji ule wimbo wa BARUA YA TELEGRAM uliopigwa na Vijana Jazz Band. Nashangaa hata kwenye mtandao siupati.
 

lovely097

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
278
250
Siri ya niniii ista wanajua..... siri ya niniiii facebuk wanajuaaaa......siri oohh jamaniii mapenzi ya siriiii..naliaaliaaaa:rolleyes:;):(:(:(
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom