Mapenzi ya Porn huharibu mapenzi ya kweli

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,276
2,000
Juzi kati nilikutana na shogangu hapo Mcity, akawa yupo bothered!
Akanilalamikia
Money Penny me nina mpenz wangu tunapendana sana sana sana
Lakini huyu bwana me simwelewi kabisa sikuhizi ni kama mapenz yangu kwake yamekufaaa, huu ni mwaka wa 2 na wa mahusiano lakini yupo addicted na pornography

Na tukifanya mapenz nikawa naona simridhishi, nikaamua kum join kwenye sekta ya porn, akawa ananifanyia kama wa kwenye porn ndio anaskia raha namwona kabisa yupo satisfied
Lakini money penny me haya mambo ya porn hata siyapendi kabisa ila nikaamua kujitoa sadaka

Tukaangalia porn for 6 months bdae nikabamba sms zake ana chat na side chic wanaonyeshana maungo ya miili yao anafurahi mwenyewe na washakutana wakapigana dudu na kufirana

Hii ni rlshp ya 2yrs naaa na bwana nampenda sana ila sasa sijui nafanyaje tena?!

Kuchanganya mapenz na porn kumeniulia mahusiano hata sielewi wanaume huwa wanataka nini jamaa!

Eti wana JF, huyu shogangu afanyaje?! Bwanake naona kaota mapembe sa sijui tumwongezeeje mkiaa?!

 

Julius Jr

Member
Jul 12, 2015
98
250
Juzi kati nilikutana na shogangu hapo Mcity, akawa yupo bothered!
Akanilalamikia
Money Penny me nina mpenz wangu tunapendana sana sana sana
Lakini huyu bwana me simwelewi kabisa sikuhizi ni kama mapenz yangu kwake yamekufaaa, huu ni mwaka wa 2 na wa mahusiano lakini yupo addicted na pornography

Na tukifanya mapenz nikawa naona simridhishi, nikaamua kum join kwenye sekta ya porn, akawa ananifanyia kama wa kwenye porn ndio anaskia raha namwona kabisa yupo satisfied
Lakini money penny me haya mambo ya porn hata siyapendi kabisa ila nikaamua kujitoa sadaka

Tukaangalia porn for 6 months bdae nikabamba sms zake ana chat na side chic wanaonyeshana maungo ya miili yao anafurahi mwenyewe na washakutana wakapigana dudu na kufirana

Hii ni rlshp ya 2yrs naaa na bwana nampenda sana ila sasa sijui nafanyaje tena?!

Kuchanganya mapenz na porn kumeniulia mahusiano hata sielewi wanaume huwa wanataka nini jamaa!

Eti wana JF, huyu shogangu afanyaje?! Bwanake naona kaota mapembe sa sijui tumwongezeeje mkiaa?!
Muonja asali huchonga mzinga....addiction ya porn ni mbaya km ya drugs tuu.....plus kashaona nyuma ndo kabsaaaa kashaharibu...
Mwambie aangalie utaratibu mwngne tuu....dume halis zmejaa teleee
 

Emmadogo

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
4,141
2,000
Sasa washafirana na huyo side chik...kiswahili washafirana ina maana wamekulana yaani na jamaa ameliwa hata kwa dildo....so kama ashaonja joto la backside then kama anampenda basi ajiandae kumpa na yeye mlango wa nyuma kama hayuko tayari kumrudisha mtu kama huyo it takes time....Je is she ready?? Katika huo muda na.pia its not guarantee kuwa jamaa ataweza rudi nyuma akawa kama.zamani.
The problem ya haya mapenzi hasa sex life...kila mtu ana dirty side of his/her aka fantasy na tatizo wote wanakuwaga wasiri hawawekani wazi wakiogopa kuonekana wahuni hivi but amsure kama jamaa angejiweka wazi kabisa kwa huyo demu wake from the start haya yasingetokea coz demu angeamua kusuka au kunyoa but now itabidi tu Anyoe.
Mimi bwana a i.love sex i have my fantasies so nikianzisha mahusiano naweka wazi nachokipenda then ukiona ni sawa its okay ukishindwa tunaachana hapo hapo niko.muwazi mpk wanaogopaga but thats life.
 

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
4,886
2,000
Aisee, jamaa itakua anata Halichachi na bibie hatoi icho kifurushi, Akumbuke tu hata akimpa kuna muda atachoka kifurushi chake atatafuta kwingine. Mkumbushe pia sio kila unachokipenda unaweza kukipata au kukimiliki.
 

lin

JF-Expert Member
May 25, 2014
7,171
2,000
aiseeee kweli kazi ipo
ila Mlimani City pana bahati sana kama tukio halijaanzia hapo basi litamalizikia hapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom