Mapenzi Ya Kikauzu!!

Mapenzi Ya Kikauzu!!

Jivue gamba haraka!

Mi Sipendi Huyu Mpenzi Ambae Nikiwa Nae Anakaza, Ila Kwa Wengne Analegeza(full Kutabasam Na Kujichekesha)!

Mpenzi Huyu Ambae Hataki Tule Pamoja(Mda Wa Chakula Ukifika Anajiweka Bize Na Mambo Mengine!)

Mpenzi Wangu Huyu Nikirudi Kazini Yeye Anaendelea Na Soga Kibarazani Na Shogaze(Hata Kuniangalia Hataki)

Mpenzi Wangu Huyu Ambae Hatofautishi Mda Wa Kubanjuana Na Mda Wa Kazi!!
Mpenzi Huyu Ambae Toka Niwe Nae Yeye Kazi Yake Kunibp Tu!
Mapenzi Gani Haya Jaman!!?...Aah!
 
Mapenzi yana art yake, chakula kina sayansi yake, unapoona anakubania ameshakuona wewe mchizi poli nenda kozi mbona wapo madaktari wa mahusiano na mapenzi? ukichelewa ataondoka jumla.
 
kwani wewe unaonesha mapenzi ya gani hata ya mwenzako uyaite ya kikauzu?

Mimi Ni Vaisivesa Ya Yote Hayo, Mfano Mda Wa Kupeana Ugwadu Huwa Sikai Kutizama Tv...Nakimbiliaga Chumbanh!
 
hahahaaaaaaaa kweli yamekukuta mwenzetu hebu jiangalie wapi na wewe unakosea, ongea nae taratibu ujue nini tatizo.

Namuomba Kunikosoa,Anasema Niko Poa,Yeye Akibadirika Ni Kwa Mda Tu..Mpaka Nimkumbushe Tena!
 
Sasa kama huwezi kuiacha K yako unatuka kukusaidie nini wakati uliomba ushauri.????

Mkuu! ushauri Wenu Ninazingatia, Ila Hatua Ya Mwanzo Ni Hiyo Ya Kuitetea K Ibaki Katika Kasri Yangu!
Ahsante!
 
Kuna wimbo unaema "ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo.."pole mwanaume mwenzetu..najua umeshikwa hapo ila omba Mungu atakusadia..

tehetehe wot goes around come around,kumbe nanyi msipojaliwa inawaumaga,hakuna kitu napenda kwenye hii dunia kama kuona mwanume analalmika kama si kulia kwa kutendwa,
 
Oooh! Pole sana rafiki.
Ila ningependa ujue kwamba unaweza ukawa wewe ndo sababu inayomfanya mwenzi wako asipende kukaa karibu yako na hata kukupa mapenzi kwa wakati.
Hii hutokea sana hasa pale mmoja wenu kuwa mkali kwa mwenzake hususa ni pale anapomkuta amekaa na wenzake wakibadilishana mawazo au kujadili mada tofauti tofauti.

Au huenda haumpi mapenzi ya dhati pale yeye anapohitiji hivyo humfanya kuchukua muda kumpatia mtu mwingine penzi hilo na pale unapohitaji anakua hana hisia za kimapenzi hivyo hujifanya busy ili usimsumbue.

Au huenda unajihusisha na wanawake muda mwingi hivyo kutokukuamini kwamba unampenda kwa dhati coz mtu huwa na wivu kwa yule ampendae kwa dhati na pia hayuko tayari kumpoteza kirahisi.

Au naona jaribu kurudisha kumbukumbu zake huenda kuna siku yoyote uliyomuudhi hivyo humfanya ajisikie hasira pindi akuonapo. Na endapo ukibaini hivyo jaribu kuwa mpole kwa kumuomba forgiveness naamini atakusamehe.

Nakutakia kila la kheri.

Ahsante Mkuu!
Naweza Nisitabasam Na Mtu Mwingne Lakin Si Mpenzi Wangu..Vilevile Najaribu Kuwa Na Hekima Ya Upole Kwa Mwenzangu!
...labda Naonekana Tofauti?...Itabidi Nilitafakari Hili!
 
Kuna wimbo unaema "ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo.."pole mwanaume mwenzetu..najua umeshikwa hapo ila omba Mungu atakusadia..

Ahsante Kiongozi!
Inauma Sana Aisee!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom