Mapenzi ya gizani

Mapenzi ya gizani

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Posts
4,322
Reaction score
6,700
Wakuu,

Jana mida ya saa mbili usiku wakati natoka mazoezini nimekutana na couple kama mbili tofauti wakiwa wamekumbatiana na huku wakionyeshana mahaba mazito njiani. Wazo likanijia kuwa hii sio mara ya kwanza kuona mapenzi yakipamba moto pindi giza linapoingia.

Hivi kwani haiwezekani mtu umkumbatie mpenzi wako kukiwa kweupe ili wote tuwaone? Yale mapenzi ya gizani huwa yanakuwa ni ya kweli au ndio kuibiana? Kwanini kama mtu unampenda usiuonyeshe umma kuwa mnapendana?
 
Mipango Ya Watu Na Hulka Ya MTU!! Pia Utamadun Wa Mwafrica Mahaba Ni Ya " GIZANI"
 
Kwahiyo ulitaka watu wafanyie mapenzi balazani mchana kweupe pee. Mapenzi ni siri ya wa wawili, yanini kuwafaidisha watu na mautamu bana.
 
Ukiona hivyo huo mchepuko si njia kuu. Sasa unataka amweke kwenye muangaza kachumbali wakati pilau ipo nyumbani[emoji6]
 
Mchana kwenye mwanga hua mnatuangalia sana uson so bora usiku hamtuon
 
wakuu jana mida ya saa mbili usiku wakati natoka mazoezini nimekutana na couple kama mbili tofauti wakiwa wamekumbatiana na huku wakionyeshana mahaba mazito njiani,wazo likanijia kuwa hii sio mara ya kwanza kuona mapenzi yakipamba moto pindi giza linapoingia,hivi kwani haiwezekani mtu umkumbatie mpenzi wako kukiwa kweupe ili wote tuwaone?yale mapenzi ya gizani huwa yanakuwa ni ya kweli au ndio kuibiana?kwanini kama mtu unampenda usiuonyeshe umma kuwa mnapendana?
Weewe mbona sijawahi kukuona ukimkumbatia naniliu hadharani??? Unasubrir kuku walale
 
Adamu alipokula tunda na akagundua ni yuko uchi alianza kujificha.

Hulka ya dhambi ni kujificha maana ni aibu na unahisi kila mtu anajua uliyoyafanya, mbaya. Ndio maana kwa Mme na mke hata wakiongozana njiani sio tatizo. Ila mahawara utawashitukia tu maana nafsi zao zinawasuta.
 
Mleta maada, swali lako lilikuwa kukumbatiana gizani ama kufanya mapenzi gizani? Maana ni hatua mbili tofauti hizo, ila zinafatana!

Nauliza hivyo, kwa kuwa nimeona hapo juu ukiliboresha swali lako, ya kuwa, 'mbona harusi na ndoa tunafanyia nuruni?'

Mimi nilikuelewa kukumbatiana gizani, na jibu langu kwa swali la maada yako ni, MACHO / AKILI YA / ZA MWANADAMU YANA / ZINA MENGI TUSIYOJUA NA TAFSIRI ZAKE. Zaidi ya yote, sisi ni Binadamu, tuna Hulka Na Utashi, maalumu kututofautisha na Wanyama. Mazingira pia. Mf; siku zote tendo la kukumbatia linaambatana na mikono kama siyo vidole kusambaa sehemu tofauti (kukumbatiana wapenzi, na siyo ndugu, shemeji, wazazi). Sasa muyafanye hayo hadharani kweli, tena sisi Waafrika? NO KUBWA!

Naamini nimejitahidi kujibu nami.

Ahsante!
 
Mleta maada, swali lako lilikuwa kukumbatiana gizani ama kufanya mapenzi gizani? Maana ni hatua mbili tofauti hizo, ila zinafatana!

Nauliza hivyo, kwa kuwa nimeona hapo juu ukiliboresha swali lako, ya kuwa, 'mbona harusi na ndoa tunafanyia nuruni?'

Mimi nilikuelewa kukumbatiana gizani, na jibu langu kwa swali la maada yako ni, MACHO / AKILI YA / ZA MWANADAMU YANA / ZINA MENGI TUSIYOJUA NA TAFSIRI ZAKE. Zaidi ya yote, sisi ni Binadamu, tuna Hulka Na Utashi, maalumu kututofautisha na Wanyama. Mazingira pia. Mf; siku zote tendo la kukumbatia linaambatana na mikono kama siyo vidole kusambaa sehemu tofauti (kukumbatiana wapenzi, na siyo ndugu, shemeji, wazazi). Sasa muyafanye hayo hadharani kweli, tena sisi Waafrika? NO KUBWA!

Naamini nimejitahidi kujibu nami.

Ahsante!
And ze sred iz clozed
 
Mkuu, mapenzi ya gizani yana raha zake...acheni watu watu wafanye yao.
 
Wakuu,

Jana mida ya saa mbili usiku wakati natoka mazoezini nimekutana na couple kama mbili tofauti wakiwa wamekumbatiana na huku wakionyeshana mahaba mazito njiani. Wazo likanijia kuwa hii sio mara ya kwanza kuona mapenzi yakipamba moto pindi giza linapoingia.

Hivi kwani haiwezekani mtu umkumbatie mpenzi wako kukiwa kweupe ili wote tuwaone? Yale mapenzi ya gizani huwa yanakuwa ni ya kweli au ndio kuibiana? Kwanini kama mtu unampenda usiuonyeshe umma kuwa mnapendana?
Ulichokipost jkwaa la picha na ulichopost hapa vinaeleza kabisa kwamba uko kundi gani..

Ona sasa unalalamikia kutaka kujua faragha za watu sijui zinakuhusu nn??

Ndg acha kushinda na wamama hasa Wa pwan
 
Kawaida tu mkuu. Kuna duu alikataaga kugongwa hadi taa izimwe. Gizani poa tu.
 
Back
Top Bottom