Mapenzi sio vita, kwanini tukomoane kwenye 6X6?

Mapenzi sio vita, kwanini tukomoane kwenye 6X6?

To a man, sex could come in a lotta forms. Could be revenge, gratitude, pride, love, hate, you name it. All will depend on how a mama carries herself.

If you sweat one's pockets for sweetness, he'll make you sweat with them strokes. No free P all right, but don't fuss about no sweet D.

Punchline, it's all on you ladies. You can gerrit, only how you're worth it.
the problem with your language is: sometimes we geri what you mean but we can't reply back.

Please try to simplify bhana your languange au uweke na katafsiri kwa pembeni.
 
Eti vijana wanaweka midoido, mfano kuendesha baiskeli ukiwa unapandisha mlima ili waonekane amazing kwenye anga hizo. Jamani, starehe ya ile kitu ni kwamba kila mtu afike..... Sasa hapo namna ya kufika wengine eti akimkamatia mwenzie utakuta anajisifu majukwaani kuwa ati "mimi bila dk 45 au dk 60 simwachii". Khaa ndo nini hizo vijana. Kwa wastani dk 15 mpaka dk 30 sio mbaya sana na pia yenye utaratibu fulani amazing huku mkibadilisha mi style enu mnayojua ya kimahaba taratibu sio kama mnapigana nini sijui
 
Mimi nikikukamata ni hadi papuchi iwake moto!

Inategemea mtu mwenyewe.... mwenye hiyo papuchi. Kuna wengine wamejaliwa na hizo papuchi... yani wanakupelekesha wewe sasa mpaka hutaki tena. Utakuja tambaa kwa tumbo kama mtoto mdogo, sema hujapatikana tu na mnatumia maneno ya mitaani ili kupata kick.
 
Inategemea mtu mwenyewe.... mwenye hiyo papuchi. Kuna wengine wamejaliwa na hizo papuchi... yani wanakupelekesha wewe sasa mpaka hutaki tena. Utakuja tambaa kwa tumbo kama mtoto mdogo, sema hujapatikana tu na mnatumia maneno ya mitaani ili kupata kick.
Kick ni nini?
 
jamani naomba kuuliza hiyo styl ya popo kanyea mbingu inakuwaje nami niitumie maana kuna kademu nakafukuzia nikikapata napige na hyo styl teh teh teh teh(j.k comedian)
 
jamani naomba kuuliza hiyo styl ya popo kanyea mbingu inakuwaje nami niitumie maana kuna kademu nakafukuzia nikikapata napige na hyo styl teh teh teh teh(j.k comedian)
haaaaa ebu mlete nimfundishe alafu atakufundisha Kuna kuku kakwepa mwewe iyo ni sumu tunapiga sisi watoto wa ara chuga adi papuchi inanukia baruti mkuu
 
the problem with your language is: sometimes we geri what you mean but we can't reply back.

Please try to simplify bhana your languange au uweke na katafsiri kwa pembeni.
Inaelekea na sisi anatuelewa pia ila tatizo ni jinsi ya kutujibu [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
haaaaa ebu mlete nimfundishe alafu atakufundisha Kuna kuku kakwepa mwewe iyo ni sumu tunapiga sisi watoto wa ara chuga adi papuchi inanukia baruti mkuu
N kweree man leo naona chuga kawinta kamezd ngoja nikaopoe shivaz ata kamrax asee.
 
Eti vijana wanaweka midoido, mfano kuendesha baiskeli ukiwa unapandisha mlima ili waonekane amazing kwenye anga hizo. Jamani, starehe ya ile kitu ni kwamba kila mtu afike..... Sasa hapo namna ya kufika wengine eti akimkamatia mwenzie utakuta anajisifu majukwaani kuwa ati "mimi bila dk 45 au dk 60 simwachii". Khaa ndo nini hizo vijana. Kwa wastani dk 15 mpaka dk 30 sio mbaya sana na pia yenye utaratibu fulani amazing huku mkibadilisha mi style enu mnayojua ya kimahaba taratibu sio kama mnapigana nini sijui
Nadhani vijana wanahamishia hasira za pesa wanazohonga ktk game.
Kama umekula chake lazma ukae na mchubuko uhusike. Hapo haiangaliwi tena starehe ila kulipa fadhila...
 
jamani naomba kuuliza hiyo styl ya popo kanyea mbingu inakuwaje nami niitumie maana kuna kademu nakafukuzia nikikapata napige na hyo styl teh teh teh teh(j.k comedian)
Hiyo kapigie lodge maana utaulia mtoto wa watu geto cjui utapeleka wapi hiyo maiti.
 
haaaaa ebu mlete nimfundishe alafu atakufundisha Kuna kuku kakwepa mwewe iyo ni sumu tunapiga sisi watoto wa ara chuga adi papuchi inanukia baruti mkuu
Wakwe wakijua hizo pigo zako utalipa mahari 10m.
 
Back
Top Bottom