Mapenzi sio vita, kwanini tukomoane kwenye 6X6?

Mapenzi sio vita, kwanini tukomoane kwenye 6X6?

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Posts
3,781
Reaction score
4,118
Mhali gani wapendwa katika JF?

Pamoja na uwepo wa manjonjo mengi katika ulimwengu wa mapenzi, kizazi hiki kisichotabirika kimeanza kugeuza tendo kuwa kama uwanja wa vita badala ya starehe inayoweza kumhamisha mtu kifikra mpaka katika ulimwengu wa kusadikika.

Vijana wengi wamekua busy kutafuta dawa za kuwafanya wawe na nguvu kupitiliza kanakwamba wanaenda vitani. Wengine wanatamba kwamba akikukamata ni mpaka kivimbe ndo akuachie. Kwani lengo ni kuumizana?

Mchezo ule hauhitaji hasira ila upole, utaratibu maalum na hisia kali zitakazo kuhamisha katika ulimwengu uliopo. Inashangaza kuona mtu ana-pump kama anazibua chemba iloziba mwaka mzima na kumsababishia kero na maumivu makali mwenza wake.

Ukifanikiwa kukaa jirani na eneo ambalo zoezi hilo huendelea unaweza kusikia kelele nyingi utadhani mtu anapigwa mangumi ila ukiuliza utaambiwa ni wapenzi wanagegedana.

Hebu tujaribu kufanya romantic love na sio vita na utaona matokeo yake, upendo utazidi kuliko awali.

Jungu kuu halikosi ukoko.
 
Katika tendo hilo watu hutofautiana sana namna ya mikito waipendayo...Wengine hupenda rough game..kamata nywele kwa nyuma huku ukichapa makofi kwenye nyama lain ya kukalia...Na wengine hupenda slow motion yaani mdogo mdogo mno...Ndani taratiibu ukitoa nje unaisafisha kwanza ndo ndani tena....Ila malamiko mengi kutoka kwa wanawake wamekuwa wakitaka na kupenda rough game piga nikupige na isiwe chini ya lisaa limoja...chini ya lisaa limoja unaitwa mwanaume sijui wa wapi....
 
unajua katika tendo Kuna wanawake wengine wezi wanapiga kelele Hatari Ili wakuibie na upande wa sisi vidume kutokana na sababu zake binafsi humfanye acheze rough game waki mix na viroba huku akishushia mchuzi wa pweza aisee Kama ulikula pesa yake you must suffer
 
kiukweli Dem WA sasa ukipiga zile za kimwanaume wa Dar lazima akudharau Dem anapenda upige kuku kakwepa mwewe ukija malizia na popo kanyea mbingu huyo hakusahau ndiyo maana madem wanawakubal sana wanaume wa mkoani maana wana nguvu pia wanahimil tendo kwa Muda mrefu ukiwa ndani si unahamishia mapenz mdomoni mwanaume unatakiwa usugue adi inukie baruti
unasugua Dem analia kama suzuki inapanda mlima
 
Hayo ni matokeo ya zile video za ngono plus stories za vijiweni zinasababisha imagination mbaya kwa vijana juu ya sex.

We miss jando na unyago aisee.
Umenena vyema sana, hali ya siku hizi inatisha yaani unamaliza zoezi umejaa michubuko kibao...
 
njemba nyingne zinakua na hasira ya kuzungushwa sana demu...

demu anatafutwa leo analeta nyodo miezi sita, subiri akiingia kweny 18 sasa!
 
To a man, sex could come in a lotta forms. Could be revenge, gratitude, pride, love, hate, you name it. All will depend on how a mama carries herself.

If you sweat one's pockets for sweetness, he'll make you sweat with them strokes. No free P all right, but don't fuss about no sweet D.

Punchline, it's all on you ladies. You can gerrit, only how you're worth it.
 
kiukweli Dem WA sasa ukipiga zile za kimwanaume wa Dar lazima akudharau Dem anapenda upige kuku kakwepa mwewe ukija malizia na popo kanyea mbingu huyo hakusahau ndiyo maana madem wanawakubal sana wanaume wa mkoani maana wana nguvu pia wanahimil tendo kwa Muda mrefu ukiwa ndani si unahamishia mapenz mdomoni mwanaume unatakiwa usugue adi inukie baruti
unasugua Dem analia kama suzuki inapanda mlima
[emoji2] [emoji2] [emoji2] Chanawaleti...eti kama suzuki inapanda mlima nomaa
 
Katika tendo hilo watu hutofautiana sana namna ya mikito waipendayo...Wengine hupenda rough game..kamata nywele kwa nyuma huku ukichapa makofi kwenye nyama lain ya kukalia...Na wengine hupenda slow motion yaani mdogo mdogo mno...Ndani taratiibu ukitoa nje unaisafisha kwanza ndo ndani tena....Ila malamiko mengi kutoka kwa wanawake wamekuwa wakitaka na kupenda rough game piga nikupige na isiwe chini ya lisaa limoja...chini ya lisaa limoja unaitwa mwanaume sijui wa wapi....
Aalfu kwa makusudi unakosea njia, na wala husikii kelele ya sio huko. Goma linogile
 
Katika tendo hilo watu hutofautiana sana namna ya mikito waipendayo...Wengine hupenda rough game..kamata nywele kwa nyuma huku ukichapa makofi kwenye nyama lain ya kukalia...Na wengine hupenda slow motion yaani mdogo mdogo mno...Ndani taratiibu ukitoa nje unaisafisha kwanza ndo ndani tena....Ila malamiko mengi kutoka kwa wanawake wamekuwa wakitaka na kupenda rough game piga nikupige na isiwe chini ya lisaa limoja...chini ya lisaa limoja unaitwa mwanaume sijui wa wapi....
An hour?? Daah...!! Mateso bila chuki..
 
kiukweli Dem WA sasa ukipiga zile za kimwanaume wa Dar lazima akudharau Dem anapenda upige kuku kakwepa mwewe ukija malizia na popo kanyea mbingu huyo hakusahau ndiyo maana madem wanawakubal sana wanaume wa mkoani maana wana nguvu pia wanahimil tendo kwa Muda mrefu ukiwa ndani si unahamishia mapenz mdomoni mwanaume unatakiwa usugue adi inukie baruti
unasugua Dem analia kama suzuki inapanda mlima

hahaaaaa,jf never boadi
 
Back
Top Bottom