Mapenzi ni Uwekezaji


Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Wivu ni kipimo cha mapenzi. Na mapenzi ni uwekezaji. Hivyo kuna uhusiano wa karibu sana kati ya wivu na uwekezaji. Usipowekeza hisia zako kwa mtu huwezi kuwa na wivu na wale huwezi kumpenda kimapenzi. Kama utawezeza kidogo basi wivu utakuwa mdogo. Ila ukiwekeza kupita kiasi wivu utakuwa mwingi na utateseka sana na kumsumbua mno mwenzako. Suluhisho ni nini basi? Jibu lipo katika uwiano na mizani. Mtu anapaswa kuwekeza hisia, huba, muda na matarajio katika mizani yenye uwiano thabiti. Tahadhari: Kutingisha mizani ya uwekezaji katika mapenzi ni hatari. Kuwa na kiasi. Ujumbe huu umekujia kwa hisani ya Tafakuri ya Alasiri ya Komredi Kompanero.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,635
Likes
1,155
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,635 1,155 280
kweli mwana...unawekeza vingi mmno kiasi cha kwamba mie kusema kweli kama wife au gf wangu atamegwa na jamaa mwengine sitasita kumuua huyo mwanamke.
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
kweli mwana...unawekeza vingi mmno kiasi cha kwamba mie kusema kweli kama wife au gf wangu atamegwa na jamaa mwengine sitasita kumuua huyo mwanamke.
du, mwenye hekima suleimani aliwahi kughani kuwa mapenzi yana nguvu kuliko kifo!
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Unachaguaje sasa kuwekeza hisia?
hisia hukolea mno pale unapoziendekeza kupita kiasi, kwa mfano unaweza kujizoesha kuongea na mwenzi wako aliye safarini kila siku hivyo kujenga tabia ya kutarajia na kusubiria huo muda, siku ukikosa kuongea naye basi unakuwa na hamu sana naye - huko kuongezeka kwa hamu nako kunajenga hisia kali zaidi, na kadri unavyozidi kuendekeza kumkosa mwenzako ndivyo hisia zinavyozidi kujikita na zikifika pomoni unakuwa mtu unayejiona huwezi kumaliza siku bila kumuona au kutuongea na mwenzako achilia mbali kuishi bila yeye!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Oooh, now i get it! Kama mapenzi ni uwekezaji, basi competition inabidi iwepo ili kuendelea kukua sokoni eh? Kuna haja ya kuangalia peer investors na hata walio juu wanafanya nini ili kujua unajoungezaje.
Asante kaka. Nitakutafuta kwa ushauri, naona kuna kijana hapaofisini ananiangalia kwa jicho la paka alieona samaki wa kichina.
 
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
517
Likes
3
Points
0
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
517 3 0
mmmh mie wakwangu huwa simuelewi ni wivu au nn. Anaweza kuwa na hasira na mm na hasemi whats wrong. Ukimuuliza anasema niko sawa. King'asti mzabzab hv hiyo hali nayo ni wivu au mapendo.? Eti Companero
 
Last edited by a moderator:
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,635
Likes
1,155
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,635 1,155 280
mmmh mie wakwangu huwa simuelewi ni wivu au nn. Anaweza kuwa na hasira na mm na hasemi whats wrong. Ukimuuliza anasema niko sawa. King'asti mzabzab hv hiyo hali nayo ni wivu au mapendo.? Eti Companero
kha!! pole sana maana ata mie sipendi kabisa mpenzi wa namna hiyo...sasa wataka mie nianze kukisia wewe unafikiria nini aua una emotions gani...mbaya sana bora uongeee. wivu bwana kupenda kubaya jamani acheni tuu
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
kupenda jamani nyie acheni maana ni hadidhi isiyo kua na mwisho
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Uwekezaji katika mtazamo wa Uchumi huambatana na hisa. Pande tofauti humiliki mali na mapato yatokanayo na mali husika kwa uwiano tofauti wa asilimia.
Sasa kwa jinsi nijuavyo dhana nzima ya uwekezaji na nijuavyo namna mapenzi yashirikishavyo pande mbili zenye nia moja, sidhani kama kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya mapenzi na uwekezaji. Mkuu napinga hoja yako
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,331