kibaigwa finest
JF-Expert Member
- Oct 18, 2026
- 257
- 279
Me sijui jamani kwasababu girlfriend wangu Ni football
Sasa wewe hupendi mwanamke, unawapenda wanaume wenzio 22 wanaokimbizana na mpira.Me sijui jamani kwasababu girlfriend wangu Ni football
Sasa wewe hupendi mwanamke, unawapenda wanaume wenzio 22 wanaokimbizana na mpira.
Mapenzi ni ujinga
Ni block unblockMe sijui jamani kwasababu girlfriend wangu Ni football
Mapenzi ni mchezo wa wajinga wajinga.
ni football
Me sijui jamani kwasababu girlfriend wangu Ni football
asante chaputa asante ndugu wageni waaalikwa karibuni