Mapenzi na Mjamzito

Tarime one

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
2,249
2,000
Kuna mada zingine ni ngumu kujadili, labda nikuulize unae huyo mjamzito au ?
 

manuu

JF-Expert Member
Apr 23, 2009
4,070
2,000
For sure.......Mlaze ama jilaze kwa ubavu kama wewe ndo mama sasa....mkiwa kitandan lakin si chin.......mvue nguo taratiiiibu usije sababisha shida kwa kijacho ama uvue sasa kama wewe ndo mama ila taratiiiiib......Mh mh hapo si tayar bana.........Pambaaaaaf kwel nimeamin maswal mengine magumu kujibu bana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom