Mapenzi na kandanda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na kandanda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Biera, Feb 25, 2011.

  1. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaman mwenzenu ninaipenda sana timu ya arsenal kiasi kwamba 2kicheza na kufungwa namkasirikia mpnz wangu na nyumban hakukaliki...nifanyenini? Naomba kuwasilisha
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hamia kwetu manchester maana kwetu furaha 99% lkn arsenal ni 40%. karibu sana
     
  3. k

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    hayo ni ya kawaida tu.sio peke yako
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    The Following User Says Thank You to Never give up For This Useful Post:
    hashycool (Today)
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhhh...Pole!
    Ila mimi nafikiri mpira wa hauhitaji kuwagombanisha.. mkubaliane hakuna kuongelea masuala ya mpira nyumbani!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huo ushabiki wa kizamani aisee. mchezo tu mpaka unakuwa hivyo.je ungekuwa kiongozi wa nchi si ingekuwa balaa, maana ukufungwa unaweza chapa bakora walinzi wote
     
  7. M

    Mnyitono 2 Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana,lakini punguza hasira.
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hasira hasara
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    ujinga m2pu arsenal ndio nn?wakifungwa/wakishinda ww unafaidika/unakosa nn?wachezaji/wamiliki wako kibiashara zaidi kuliko mapenzi ya club kuthibitisha hilo Simba SC 2naweza kumnunua mchezaji yeyote wa Arsenal hata kesho na akaja kuichezea SSC,itakuwa ww ambaye hujulikani na yeyote,acha muziki fanya maisha,mke kwanza halafu ujinga mwingne baadae
     
  10. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mueleze tu,siku ukija na mihasira anakuelewa tu,mradi huumi wala kupiga utavumiliwa kwa huo usiku!
     
  11. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    arsenal┬┐┬┐┬┐ Ya kazi gani? mpende mkeo
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,649
    Likes Received: 20,245
    Trophy Points: 280
    Sasa unamkasirikia kwani yeye ndiye alikuwa golikipa au beki na kusababisha kufungwa kwa timu yako uipendayo? Ukishafungwa yeye ndiyo akuliwaze ili usahau machungu ya kufungwa timu yako na siyo tena nyumba kuwa haikaliki. Badilika Mkuu! usielekeze hasira za kufungwa kwa mama chanda.
     
  13. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 797
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Du, mbona majibu makali namna hii?. Inaonekana si wapenzi wa mpira nyie, fuatilieni jukwaa la michezo muone watu wakifungwa wanakuwaje. Sasa kama hapa watu hatujuani tu ni hivi unafikiri n'mbani inakuwaje, cha msingi tumshauri achukulie mpira kama burudani na si vita kwamba lazima ashinde. Awaangalie hata wachezaji timu yake, wanafungwa lakini wanapeana mikono na kukumbatiana na wapinzani wao.
     
  14. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi kabisa na ndio maana 2kamuambia ampende mkewe,wachezaji wanapeana mikono lkn yy anagombana na my wife wake,sasa huoni kama hilo ni kasheshe?
     
Loading...