Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,998
- 36,554
- Thread starter
-
- #41
Huwa nawaonea huruma watu maarufu namna mahangaiko yao ya kimahusiano yanaonekana hadharani.Yaani Acha tu, hawa vijana wa kiume wanajua kuharibu akili zetu
Pole pumzika, ila urudi hata kesho utusimulie 🤣Long story na nimechoka
Yaani, tungedharirika mnoHuwa nawaonea huruma watu maarufu namna mahangaiko yao ya kimahusiano yanaonekana hadharani.
Sisi wengine tushukuru tu yetu yanabaki sirini, la sivyo sijui tungekua tunaficha wapi hizi nyuso.
Duh uncle Mshana JrHaya watoto KENZY , Doji MD , MENEMENE TEKERI NA PERESI mkalale, nibaki nayajenga kiutu uzima na uncle wenu
Sawa kipenzi changu mama antipasUtanikuta baba Antipas, endelea kupambana
Ukacheza na saikolojia 😅, eenhe ikawaje mbona stori haijaisha 🤣 🤣 🤣Hisia zilipanda kaninyima mchezo nikamuonesha NMB ACC yangu......eniwei ilikuwa hela ya tyre za gari tu 😏🚮🚮🚮
Haaa haaa pole jamani 🤣🤣🤣Wakati binti niko advanced school nina mpenzi anaishi mabibo hostel ikawa kila weekend lazima niende mabibo ilikuwa free pale getini, wakaja wakabana walinzi kama hauna ID hupiti akiii tukatengeneza ID stationary nikawa napita pale afu nikiwa naimani nikimaliza ntaichagua udsm na ntachagua kukaa mabibo weee nikatupwa huko mkoani dah na mapenzi yakaishia hapo baada ya boyfriend kumaliza chuo
Yaani 🤣 🤣 🤣Yaani, tungedharirika mno
Wanaume hawana utu na bado mkabwagana😄😄Yaani 🤣 🤣 🤣
Nilishawahi kwenda miezi 2 silali zaidi ya masaa 3 usiku kisa namsaidia bebi wangu chuo, nyieeee 🤣
Hakika niko sawa sasa, namshukuru MunguPole sana, natumai ulipata tiba ukarecover na sasa uko sawa.