Mapendekezo kwa Vyama vya Upinzani

co fm

JF-Expert Member
Jul 20, 2016
370
500
Habari za humu wanajamii,

Kwanza nipende kumshukuru Mungu kutufikisha hapa mpaka leo. Ni wazi kabisa katika uchaguzi uliopita haki ya Watanzania imedhulumiwa na kuporwa na watu wasio na utu hata kidogo, sasa nina shauri kwa kuwa maandamano ya amani yanaonekana kugubikwa na sintofahamu kubwa, ninadhani kuna umuhimu wa kuitisha maombi na kufunga nchi nzima ili MUNGU atende jambo katika haya yanayoendelea nchini kwetu.

Samahani kwa uandishi usio mzuri ila natumai ujumbe umefika.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
41,122
2,000
Habari za humu wanajamii,

Kwanza nipende kumshukuru Mungu kutufikisha hapa mpaka leo. Ni wazi kabisa katika uchaguzi uliopita haki ya Watanzania imedhulumiwa na kuporwa na watu wasio na utu hata kidogo, sasa nina shauri kwa kuwa maandamano ya amani yanaonekana kugubikwa na sintofahamu kubwa, ninadhani kuna umuhimu wa kuitisha maombi na kufunga nchi nzima ili MUNGU atende jambo katika haya yanayoendelea nchini kwetu.

Samahani kwa uandishi usio mzuri ila natumai ujumbe umefika.
Kulikuwa na uporaji pekee hapakuwa na uchaguzi
 

TODAYS

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
7,610
2,000
Utakuwa ni mwanachama wa cuf wewe, maana mzee wenu ameshalisema hilo..!
๐Ÿ‘‡

 

Dr Bill

JF-Expert Member
Aug 26, 2020
463
500
๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚ EBU NYIE BAVICHA NA CHAMA CHA ZITO KAKAENI HALAFU MKUBALIANE MNATAKA NINI MAANA UCHAGUZI HAUTARUDIWA HATA AFUFUKE NYERERE CHA KWANZA MKIKAAA KUBALIANENI KWAMBA MAGUFULI NDIO RAIS HAKUNA CHA POMPEO WALA AMSTERDAM ATAKAE BADILISHA...SIO UBALOZI WA SWEDEN WALA CANADA UTAKAOBADILISHA WATANZANIA TUMEMCHAGUA MAGUFULI NA SABABU TUNAZO
 

CAPO DELGADO

JF-Expert Member
Aug 31, 2020
1,133
2,000
NINACHOMSHUKURU MUNGU NI KUWA JIWE AMEJIJUA KUWA HAPENDWI, WATANZANIABWENGI HATUMPENDI.
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
39,370
2,000
๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚ EBU NYIE BAVICHA NA CHAMA CHA ZITO KAKAENI HALAFU MKUBALIANE MNATAKA NINI MAANA UCHAGUZI HAUTARUDIWA HATA AFUFUKE NYERERE CHA KWANZA MKIKAAA KUBALIANENI KWAMBA MAGUFULI NDIO RAIS HAKUNA CHA POMPEO WALA AMSTERDAM ATAKAE BADILISHA...SIO UBALOZI WA SWEDEN WALA CANADA UTAKAOBADILISHA WATANZANIA TUMEMCHAGUA MAGUFULI NA SABABU TUNAZO

Magufuli ni rais wa kijeshi kwani amechaguliwa kwa wizi wa vyombo vya dola, na tume ya ubaguzi. Ndio maana ww unaandika kwa herufi kubwa bila kuweka koma ama nukta.
 

chagu wa malunde

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
8,282
2,000
Magufuli ni rais wa kijeshi kwani amechaguliwa kwa wizi wa vyombo vya dola, na tume ya ubaguzi. Ndio maana ww unaandika kwa herufi kubwa bila kuweka koma ama nukta.
Dogo miezi kumi iliyopita uliambiwa Chadema itashindwa kwenye box la kura. Sababu wananchi walishajua ni matapeli wa kisiasa. Mbona unatafuta sababu za kipuuzi kutetea kipigo cha mbwa mtu kwenye box la kura?
 

Msanii

JF-Expert Member
Jul 4, 2007
8,419
2,000
Habari za humu wanajamii,

Kwanza nipende kumshukuru Mungu kutufikisha hapa mpaka leo. Ni wazi kabisa katika uchaguzi uliopita haki ya Watanzania imedhulumiwa na kuporwa na watu wasio na utu hata kidogo, sasa nina shauri kwa kuwa maandamano ya amani yanaonekana kugubikwa na sintofahamu kubwa, ninadhani kuna umuhimu wa kuitisha maombi na kufunga nchi nzima ili MUNGU atende jambo katika haya yanayoendelea nchini kwetu.

Samahani kwa uandishi usio mzuri ila natumai ujumbe umefika.
Mungu hatokubali muwaingize Watanzania kwenye kumwaga damu zao kwa ambitions zenu za kisiasa.

Kumbuka story ya Yakobo na Esau... acheni kabisa kumjaribu Mungu
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
39,370
2,000
Dogo miezi kumi iliyopita uliambiwa Chadema itashindwa kwenye box la kura. Sababu wananchi walishajua ni matapeli wa kisiasa. Mbona unatafuta sababu za kipuuzi kutetea kipigo cha mbwa mtu kwenye box la kura?

Watanzania 2/3 hawakupiga kura maana wamejua hakuna uchaguzi bali upuuzi kama upuuzi mwingine. Na hata hao wachache waliopiga kura hawakuipigia kura ccm wote. Uhuni uliofanyika watanzania wote tumeziona Ila kinachosaidia hivi sasa, Ni woga wa wananchi kudai haki zao.
 

chagu wa malunde

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
8,282
2,000
Watanzania 2/3 hawakupiga kura maana wamejua hakuna uchaguzi bali upuuzi kama upuuzi mwingine. Na hata hao wachache waliopiga kura hawakuipigia kura ccm wote. Uhuni uliofanyika watanzania wote tumeziona Ila kinachosaidia hivi sasa, Ni woga wa wananchi kudai haki zao.
Kwa akili yako timamu ulitegemea watu wenye akili waichague Chadema?
Screenshot_20201104-162042.png
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
8,290
2,000
Fungeni,si nikufunga magoli tu basi fungeni hata kwa penati,ila JPM ndo Rais na kama hamtaki kujitathmini mtafunga milele na milele.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom