Mapaja wazi hapa Port View


ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,132
Likes
85
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,132 85 145
Kwa wale wateja wanaopata menyu mchana hapa Port View Pub kwenye mzunguko wa kuelekea Bandarini, mmeona wapo mabinti wameajiriwa kujifungua nguo? Wanaweka mapaja nje na kuwaangalia wateja wanapingia na baadhi wanakimbilia wateja kuwapa maelezo ya chakula. Mabinti wadogo wanatumika kutengeneza biashara hapa.
Mambo ya mujini Dari Salamaa. Chukua tahadhali.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Nakuja sasa hivi,ukiona liVX kilimo kwanza jua bishanga kaingiza timu.
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
238
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 238 160
nakuja hapo natoka kukimbiza document long room...
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,173
Likes
4,283
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,173 4,283 280
Nakuja sasa hivi,ukiona liVX kilimo kwanza jua bishanga kaingiza timu.
wewe kweli muhaya kusikia paja kiroho papo
cc Madame B my wife
 
Last edited by a moderator:
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,011
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,011 280
Kwa wale wateja wanaopata menyu mchana hapa Port View Pub kwenye mzunguko wa kuelekea Bandarini, mmeona wapo mabinti wameajiriwa kujifungua nguo? Wanaweka mapaja nje na kuwaangalia wateja wanapingia na baadhi wanakimbilia wateja kuwapa maelezo ya chakula. Mabinti wadogo wanatumika kutengeneza biashara hapa.
Mambo ya mujini Dari Salamaa. Chukua tahadhali.
pole sana mkuu ukubwa jiwe huo mitego ya mujini..
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,565
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,565 280
Umefuata chakula ama vibinti?
Kila mtu hujaribiwa kwa tamaa yake mwenyewe
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,565
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,565 280
wewe kweli muhaya kusikia paja kiroho papo
cc Madame B my wife

Madame B sio toto ya Bukoba, tena umkome kabisa shemeji yangu kwa Ben Saanane
 
Last edited by a moderator:
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,440
Likes
1,396
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,440 1,396 280
menu itakua adimu hapo maana wakware watajazana balaa
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
Madame B sio toto ya Bukoba, tena umkome kabisa shemeji yangu kwa Ben Saanane
Jamani Bujibuji.
Remote pia ni shemeji yako kwangu.
 
Last edited by a moderator:
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Kumbe mapaja yana uwezo wa kuvutia wateja! Sikua najua hili. Nina kaduka kangu kamedorora, ngoja nichinje kuku nitundike mapaja yote mawili juu ya mlango wa kuingia dukani! Kumbe mambo ni rahisi hivyo jamani!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Kumbe mapaja yana uwezo wa kuvutia wateja! Sikua najua hili. Nina kaduka kangu kamedorora, ngoja nichinje kuku nitundike mapaja yote mawili juu ya mlango wa kuingia dukani! Kumbe mambo ni rahisi hivyo jamani!
ukiweka hayo mapaja duka litadorora x2
ngoja nije nikueleze ni mapaja gani ngoshwe anamaanisha
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,611
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,611 280
hapo lazima wazee wa bandari wapatikane.
Na walivokuwa waroho usipime
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957