Mapadre/mashehe/wachungaji: Mmemsikia Lusekelo?


Imani inahusu mambo yanayomgusa mtu. Je, yeye kafanya nini, kawafufua waliokufa?
 
aache kuzuga... yeye ndo amesababisha madaktari wagome kwani
anawabana sana waumini wake kwenye sadaka. wakitoa kidogo analalamika
mpaka kwenye tv anaandika a/c no. sasa zitaongezekaje kama kwenye chanzo
hazikuongezeka, au anataka watoto wafe njaa?
 

ukijibizana na mjinga nawe utaonekana mjinga. Ukifukuzana na kichaa nawe watu watadhani kichaa.
 
Waliojibu wote wasakanyoka tu! Hakuna cha shehe wala mchungaji wala askofu.
 
Naona huyo anacheza na elimu za watu. Je yeye analipa kodiiii kwa sadaka yake aipatayo?????????????? Kama sio anapunguza wigo wa kodi serikalini na ndo maana serikali inakosa pesa za kulipa wafanyakaz wake.......... Isitoshe madaktar wamesota bana miakaaaa ya masomo ndo kuwa professional
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…