Maono ya Prof. Jay katika wimbo wake wa 'Nang'atuka'


Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,432
Likes
2,716
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,432 2,716 280
Huyu Mh. wa Mikumi... nadhani ulikuwa ana maono au alifunuliwa kitu ktk maandiko ya miziki yake... hasa ukisikiliza huu wimbo wake wa Nang'atuka... kuna ujumbe ulio jitoshereza kwa viongozi wetu wa kiafrika...


 
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,150
Likes
1,213
Points
280
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,150 1,213 280
Haya tumekusikia mkuu
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,515
Likes
9,835
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,515 9,835 280
Mkuu kama utakuwa na ile nyimbo yake ya Machozi Jasho na Damu naomba uitupie hapa.

Sent from my Vodafone Smart Tab 3G using JamiiForums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,235,892
Members 474,827
Posts 29,239,679