Maoni

Maoni

saidikobelo

Member
Joined
Oct 28, 2018
Posts
75
Reaction score
25
Maoni ni kitu gani kila mtu anamaoni yake baada ya kupokea kitu au ujumbe inategemea ujumbe huo ukoje na umefikaje huwezi kuwaladhimisha watu wafanane na wewe sio lazima tufanane kila kitu na ikitokea mtu na mtu wanafanana ipo tofauti hata iwe ndogo tujifunze vitu vingi ili tumudu maisha yetu hatakama ukijaribu ukashindwa kunawakati unarazimika kufanya jambo leo hii ni jambo la kawaida mtu kujisifia uchafu na watu wanamfurahia in sema jambo kwenye hili uzoefu unaonyesha watu kutafsiri jambo hata kama hawajalijua lakini ndo maisha huwezi kuwazuia nawapongeza sana wote waliotoa maoni yao tutumie mitandao ya jamii KWA faida na sio hasara asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom