Maoni yangu kuhusu ujenzi wa Ubungo Flyover

Maoni yangu kuhusu ujenzi wa Ubungo Flyover

Labda nikusaidie kitu, kafanye homework urudi na mrejesho gari za mwendokasi zina Horsepower ngapi na mwisho wa kubebe ni Tonne ngapi, pia torque inayotengenezwa kwa rpm 1/1000 ni ngapi.
Ukiyajua hayo utasolve mystery yako ya uoga.
Msaidie ajue, usiache hewani sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwenye service, ni wachache hubadili oil ya gear box miaka na miaka. Si ya kubadili mara kwa mara lakini ni muhimu baada ya service kadhaa. Kuliko kuweka oil ya ovyo bora ibaki Ile original.
Unajua watu wanatumia hizi oili kwa kusikia kuwa watu bila kujua kuwa kila chombo kina recommended oil yake
 
Back
Top Bottom