Maoni yangu kuhusu Ahadi za wanasiasa

Maoni yangu kuhusu Ahadi za wanasiasa

Royal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2016
Posts
1,640
Reaction score
3,119
Mimi naona wakati wa Campaign wakitoa ahadi ziwe zinanukuliwa mahali halafu Muhula ukiisha asipotimiza Ashtakiwe kwa udanganyivu/Kujipatia ujira kwa njia zisizo halali kuna Kiongozi mmoja wa Dini alipiga sana Fix wananchi wake
NI MAONI YANGU TUU
 
Siasa ni gharama kubwa kwa nchi zinazoendelea. ni bora zifutwe nchi iwe inaongozwa na jeshi elites
 
Mimi naona wakati wa Campaign wakitoa ahadi ziwe zinanukuliwa mahali halafu Muhula ukiisha asipotimiza Ashtakiwe kwa udanganyivu/Kujipatia ujira kwa njia zisizo halali kuna Kiongozi mmoja wa Dini alipiga sana Fix wananchi wake
NI MAONI YANGU TUU
ok. :1Head:
 
Back
Top Bottom