MAONI: Students' Loans board ifutwe


kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,271
Likes
2,379
Points
280
Age
52
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,271 2,379 280
Serikali ibane matumizi kwa kuzipa kazi benki za NMB na CRDB kazi ya kukopesha na kudai madeni madeni ya wanafunzi. Benki zina utaalam zaidi wa kukopesha na kudai madeni kwa wanafunzi kuliko watu wa HESLB. Kinachotakiwa ni mabenki kupewa fedha na vigezo vya kukopa.

Uzuri wake:
1. Wanafunzi wengi na baadae watakaokuwa wafanyakazi wengi wao wana account kwenye mabenk hayo.

2. Mabenki yana matawi mbalimbali nchi nzima kulinganisha na HESLB ambayo iko Mwenge - Dar es Salaam tu.

3. Itapunguza usumbufu kwa wanafunzi na msongamano pale Mwenge.

4. Serikali itaepuka gharama za kuajiri wafanyakazi na wajumbe wa mfuko.
 
youngdonats18

youngdonats18

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
688
Likes
365
Points
80
Age
23
youngdonats18

youngdonats18

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
688 365 80
Great Thinker
 
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2017
Messages
1,032
Likes
1,264
Points
280
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2017
1,032 1,264 280
Sio body ni board
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,446
Likes
22,658
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,446 22,658 280
Hapo zikipewa benki kila senti itarudishwa tu maana jamaa wanajua kudai madeni hawawezi kusahau
na wawe tayari kuongezewa riba ya kuchelewa kulipa deni...
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,271
Likes
2,379
Points
280
Age
52
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,271 2,379 280
nonsense.. unataka mkaandamane kwenye mabenki
benki ziko makini kuliko loans board, wanafunzi hawatakuwa na malalamiko ya kijinga kama waliyonayo sasa hivi kwa mfuko. Hata wakiwa na malalamiko hawatarundikana kwenye jengo moja kama ilivyo hivi sasa wote wanaenda Mwenge kudai na kuulizia uzembe uliofanywa na watendaji wa mfuko.
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,455
Likes
614
Points
280
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,455 614 280
Haka kajamaa kameongea ukweli sana

Bank wanajua kudai aiseee kama unadaiwa na bank utaliopa tu

Au mifumo hiyo hiyo ya kibank ikatumika kudai wanufaika wa mkopo wa vyuo

Wapew muda baada ya kumaliza chuo ndan ya miaka miwili waanze kuleta marejesho yao kila nwezi

Utaona kama kutakuwa na msululu wa watu kudai mikipo au watu kukosa mikopo
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
Students loan body haipo but kuna student's loan board

Lengo lako wafanyakaz wa board wafe njaa
 
Majestic wolf

Majestic wolf

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
1,204
Likes
1,657
Points
280
Majestic wolf

Majestic wolf

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
1,204 1,657 280
Ukiingiingiza mambo ya bank itakua mzigo kwa wanafunzi kwani banks ziko kibiashara zaidi ukifananisha na loan board
 
startergear

startergear

Senior Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
118
Likes
58
Points
45
startergear

startergear

Senior Member
Joined Jun 2, 2015
118 58 45
kweli aisee kama ipo kweli hiyo loan's body(japo sijawahi kuisikia) ifutwe tuu ibaki hii hii tuliyo nayo loan's board
 
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,366
Likes
1,441
Points
280
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,366 1,441 280
Serikali ibane matumizi kwa kuzipa kazi benki za NMB na CRDB kazi ya kukopesha na kudai madeni madeni ya wanafunzi. Benki zina utaalam zaidi wa kukopesha na kudai madeni kwa wanafunzi kuliko watu wa HESLB. Kinachotakiwa ni mabenki kupewa fedha na vigezo vya kukopa.

Uzuri wake:
1. wanafunzi wengi na baadae watakaokuwa wafanyakazi wengi wao wana account kwenye mabenk hayo.
2. Mabenki yana matawi mbalimbali nchi nzima kulinganisha na HESLB ambayo iko Mwenge - Dar es Salaam tu.
3. Itapunguza usumbufu kwa wanafunzi na msongamano pale Mwenge.
4. Serikali itaepuka gharama za kuajiri wafanyakazi na wajumbe wa mfuko.
serikali haifanyi biashara inatoa huduma.
 

Forum statistics

Threads 1,238,832
Members 476,196
Posts 29,333,108