• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Maoni juu ya elimu

B

Bugari bijoga

Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
13
Points
0
B

Bugari bijoga

Member
Joined Mar 18, 2012
13 0
Tufanyeje ili kuboresha elimu ya vyuo vikuu tanzania na sio watu kumaliza vyuo na kuishia kuishi maisha ya kuhangaikia kazi na kuwasumbua mameneja a.k.a mabosi?
 

Forum statistics

Threads 1,402,701
Members 530,972
Posts 34,402,762
Top