Maombi ya kupata Tenda Ofisi mbalimbali

Maombi ya kupata Tenda Ofisi mbalimbali

Joined
Apr 5, 2020
Posts
29
Reaction score
14
Habari
Kwa jina naitwa Khadija ni muajiriwa katika kampuni iitwayo FEKAS GENERAL SUPPLY, ambayo inajihusisha na kusambaza bidhaa mbalimbali kama vile vifaa vya Shule na ofisini,vifaa vya Usafi,pamoja na huduma ya kuchapisha Vitabu na nyaraka mbalimbali za shuleni,ofisini,viwandani ,shuleni pamoja na hospitali.

Ofisi zetu zipo Dar Es Salaam,K.koo mtaa wa Narung'ombe
Mawasiliano:-0653 970 936/0683 541 015

Karibu tukuhudumie..!!
 
Habari
Kwa jina naitwa Khadija ni muajiriwa katika kampuni iitwayo FEKAS GENERAL SUPPLY, ambayo inajihusisha na kusambaza bidhaa mbalimbali kama vile vifaa vya Shule na ofisini,vifaa vya Usafi,pamoja na huduma ya kuchapisha Vitabu na nyaraka mbalimbali za shuleni,ofisini,viwandani ,shuleni pamoja na hospitali.

Ofisi zetu zipo Dar Es Salaam,K.koo mtaa wa Narung'ombe
Mawasiliano:-0653 970 936/0683 541 015

Karibu tukuhudumie..!!
Karibu. !!
 
Habari
Kwa jina naitwa Khadija ni muajiriwa katika kampuni iitwayo FEKAS GENERAL SUPPLY, ambayo inajihusisha na kusambaza bidhaa mbalimbali kama vile vifaa vya Shule na ofisini,vifaa vya Usafi,pamoja na huduma ya kuchapisha Vitabu na nyaraka mbalimbali za shuleni,ofisini,viwandani ,shuleni pamoja na hospitali.

Ofisi zetu zipo Dar Es Salaam,K.koo mtaa wa Narung'ombe
Mawasiliano:-0653 970 936/0683 541 015

Karibu tukuhudumie..!!
Mkuu naomba kazi tafadhali 🙏
 
Habari
Kwa jina naitwa Khadija ni muajiriwa katika kampuni iitwayo FEKAS GENERAL SUPPLY, ambayo inajihusisha na kusambaza bidhaa mbalimbali kama vile vifaa vya Shule na ofisini,vifaa vya Usafi,pamoja na huduma ya kuchapisha Vitabu na nyaraka mbalimbali za shuleni,ofisini,viwandani ,shuleni pamoja na hospitali.

Ofisi zetu zipo Dar Es Salaam,K.koo mtaa wa Narung'ombe
Mawasiliano:-0653 970 936/0683 541 015

Karibu tukuhudumie..!!
jisajilini TANEPS utakuta tender kibao mbid
 
Back
Top Bottom