Maofisa ofisi ya CAG watishiwa kifo

Maofisa ofisi ya CAG watishiwa kifo

Tusameheane kidogo ila nimefatilia sana toka mwanzo mchakato mzima nimegundua hawa wabunge ni waongo sana wanadanganya wananchi na kwa kuwa hatuna uwezo wa kuhoji na sisi tunaendeleza mijadala kama vipofu.mimi nina maswali machache kama mwenyekiti aliweza kuwataja hadharani mtandao wa wakurugenzi mafisadi kwa majina Mbona Leo hatuambiwi ni nani amewatishia maisha CAG? ni mwongo huyo MZee anawapoteza huyo.atutajie na atuthibitishie Huyo aliyetishiwa maisha ni nani na katishiwa na nani.mwenyekiti mwongo sana na hata hizi taarifa anazotembea nazo nashindwa kuziamini ukweli wake.

Njoo Mwanza habari hiyo inajulikana wazi na vyombo vyote husika. External Auditors waliopo hapa wanaishi kwa wasiwasi hivyo taarifa siyo ya uongo.
 
Mtu mzima mkaguzi ushushwe cheo na taratibu zote unazijua inakuwaje?unadanganywa wewe uwe unajiuliza maswali basi ya Msingi usikurupuke tu mzee
 
Kazi ipo
 

Attachments

  • IMG-20141031-WA0010.jpg
    IMG-20141031-WA0010.jpg
    56.5 KB · Views: 174
  • IMG-20141031-WA0009.jpg
    IMG-20141031-WA0009.jpg
    72.2 KB · Views: 177
Njoo Mwanza habari hiyo inajulikana wazi na vyombo vyote husika. External Auditors waliopo hapa wanaishi kwa wasiwasi hivyo taarifa siyo ya uongo.

Mkuu achana na huyo kilaza, huyo ni miongoni mwa wanufaika wakuu wa ufisadi huo
 
Mkuu achana na huyo kilaza, huyo ni miongoni mwa wanufaika wakuu wa ufisadi huo

Kwanza anashangaa nini mkaguzi kutishiwa maisha kwa kusema ukweli dhidi ya mafisadi? Mbona kule Maswa OCD mzima alitwangwa makofi na mgombea Ubunge wa CCM eti kwa vile anauhusiano na magogoni? Au majuzi tuu ndani ya Bunge AG Werema alimwambia Kafulila atamkolimba yeye ni kama Tumbili tuu?
Vitisho vya mafisadi sio jambo geni kwa serikali inayoongozwa na kuwekwa mfukoni na watu wachache. Huu ni udhaifu ambao ni adimu sana kuupata hapa duniani. Ungepaswa kuingizwa kwenye vivutio vya utalii kuwa njooni muone mahali raia anavyoweza kuibwaga makofi serikali na ika Ufyata.
 
Kwanza anashangaa nini mkaguzi kutishiwa maisha kwa kusema ukweli dhidi ya mafisadi? Mbona kule Maswa OCD mzima alitwangwa makofi na mgombea Ubunge wa CCM eti kwa vile anauhusiano na magogoni? Au majuzi tuu ndani ya Bunge AG Werema alimwambia Kafulila atamkolimba yeye ni kama Tumbili tuu?
Vitisho vya mafisadi sio jambo geni kwa serikali inayoongozwa na kuwekwa mfukoni na watu wachache. Huu ni udhaifu ambao ni adimu sana kuupata hapa duniani. Ungepaswa kuingizwa kwenye vivutio vya utalii kuwa njooni muone mahali raia anavyoweza kuibwaga makofi serikali na ika Ufyata.

Kweli kabisa mkuu! Jiji la mwanza kuna watu walishakuwa kama miungu watu. Na hili linawashangaza wengi mpaka baadhi ya watumishi wazalendo wanahoji meya wao kumezwa na mafisadi na kuwa sehemu yao. Badala ya kutetea maslahi ya wanyonge yeye kageuka kuwa mlinzi na mtetezi wa majizi
 
hivi yule mkurugenzi so alihamishwa?arudishwe awajibishwe ..kiboko take wenje.

Mkurugenzi wa zamani Wilson Kabwe amehamishiwa Jiji kuu la Dar mwaka huu.

Kabwe ndiye aliyeagiza Polisi wamkamate Eric David Napyesa wa BBC na kumweka ndani kwa kuwa aliripoti tatizo la vyoo kwa shule za msingi za Jiji la Mwanza, na ndiye aliyehalalisha uchakachuaji wa kiti cha Meya na kumpa Henry Matata. Yeye na Matata wanawajibika kwa ufisadi huo.

Vv
 
Ile issue YA vyoo Si mchezo Hivi watu wa mwanza tuambieni bili kuja kurekebishwa?
 
Back
Top Bottom