Manyoya yamezua balaa!!


Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Nimeikuta kwa Jide.blogspot
omba%2Bomba.jpg

Raia wamegoma kutoa misaada kwa omba omba baada ya ile story ya manyoya ilioenea jijini Dar es salaam.
Sasa watoto wanalala barabarani kama hivi, ishara ya kwa njaa kali.
Imani zingine bwana, mi naona tuwasaidie tu.
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,259
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,259 197 160
Nimeikuta kwa Jide.blogspot
omba%2Bomba.jpg

Raia wamegoma kutoa misaada kwa omba omba baada ya ile story ya manyoya ilioenea jijini Dar es salaam.
Sasa watoto wanalala barabarani kama hivi, ishara ya kwa njaa kali.
Imani zingine bwana, mi naona tuwasaidie tu.
Hii ni chumvi kidogo, hapa sio barabarani, hii ni parking lot see the pavements hakuna tarmac kuonesha kuwa hii ni barabara.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Hii ni chumvi kidogo, hapa sio barabarani, hii ni parking lot see the pavements hakuna tarmac kuonesha kuwa hii ni barabara.
labda bara bara ya kuingilia chumban kwake
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
kimey waambie bwaana si kila bara bara ina lami
wengine kuingilia majumbani mwetu atuweki lami
ila angalia mpwa hao wasije kuwa umewaajiri kama walinzi usiku wakaamua kujilalia mpwa

ssheria itafatwa mkondo wake
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,259
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,259 197 160
labda bara bara ya kuingilia chumban kwake
inawezekana, maana naona hiyo gari T 150 ANM imegota haiwezi kwenda mbele kuna kigingi ( ona magururdumu ) na pembeni chini kushoto, mguu wa kulia wa mtoto mwenye T shirt nyrkundu, kuna roadsign ina maana hata hiyo gari nyeupe ikeendeshwa itagonga hiyo signpost.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Hii ni chumvi kidogo, hapa sio barabarani, hii ni parking lot see the pavements hakuna tarmac kuonesha kuwa hii ni barabara.
Mkuu yaani inaonekana hao watoto walikaa babarani wakaona hakuna wapatacho then wakaenda jipumzisha mahala!!
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
kimey waambie bwaana si kila bara bara ina lami
wengine kuingilia majumbani mwetu atuweki lami
ila angalia mpwa hao wasije kuwa umewaajiri kama walinzi usiku wakaamua kujilalia mpwa

ssheria itafatwa mkondo wake
ha ha ha mkuu yeah lami kwanza kwa nchi yetu tunaona ni luxury goods wakati kwengine is necessity goods!! thats Tz!
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Hii ni chumvi kidogo, hapa sio barabarani, hii ni parking lot see the pavements hakuna tarmac kuonesha kuwa hii ni barabara.
Ni kweli mkuu na mimi naamini misemo ya watu kwamba ombaomba ni mradi wa watu,maan mtu mzima kama huyu anawalaza watoto chini kwenye eneo la parking na kudanganya umma hapo ni barabrani,ni ajabu kabisa hii
 

Forum statistics

Threads 1,236,249
Members 475,030
Posts 29,251,664