Manyara: Mwalimu ampachika mimba mwanafunzi wa darasa la saba

Manyara: Mwalimu ampachika mimba mwanafunzi wa darasa la saba

Mbali na kifungo kuwa kirefu bado hakijawa dawa kwa Walimu kuwa na hofu na hawa watoto.

Haya akavune alichokipanda.
Dada zangu singida wapo wamejaa tena weupe na wanajuwa kuzungusha mauno ameshindwa kwenda hukooo nyamba....... 30 inamhusu
 
bwawa ni bwawa akuna cha kubana wala nini, uwezi kompea feki na orijinali

kimboka ni brothel maarufu daa
Alaa, huku Marui mambo hayo hatuna na sijafika mitaa hiyo ya Daa tangu nimehitimu kidato cha nne 1983
 
Kwa yoyote aliyewahi fanya kazi ya ualimu anatambua kwamba mwalimu kauziwa kesi.Na bahati mbaya jamii imeisha muhukumu hata kabla ya kusikiliza utetezi wake. Kazi ualimu ngumu siku hizi; ni heri kusikia kuliko likukute wewe au ndugu yako. Poor teacher! Think of his reputation, from now!
 
Kwa yoyote aliyewahi fanya kazi ya ualimu anatambua kwamba mwalimu kauziwa kesi.Na bahati mbaya jamii imeisha muhukumu hata kabla ya kusikiliza utetezi wake. Kazi ualimu ngumu siku hizi; ni heri kusikia kuliko likukute wewe au ndugu yako. Poor teacher! Think of his reputation, from now!
Mkuu una uhakika gani kauziwa kesi?

Kama hajatenda hilo kosa haki take itapatikana tu.

Hii serikali ya awamu ya tano ni ya haki na usawa.

Kama ni kweli kampatia mimba..atapata sitahiki yake pia.
 
Wanakera. Za kwetu wakwabwa wenzao zipo hapa, tena zinavunda tu halafu wanakwenda kulala na vitoto ambavyo hata havijui kuosha Kei ikatakata
Ina udhi sana
So annoying[emoji87] [emoji33]
 
Mwalimu atafungwa miaka 30 au maisha, hasara itabaki kwa mzazi wa mtoto kulea mtoto wake na mjukuu, mambo mengine ni kukaa kimya tu.
Akae kimya..kivipi mkuu...
Waendelee kumimbika wengi?
 
Ila kuna watu majasiri, hivi unawezaje kumlamba denti bila ndomu?[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Mwalimu unatongozwa kwa ishara, usipojiongeza unatamkiwa.

Usipotembeza mboko za kichapo cha mbwa mwizi, utataniwa 'shemeji' kiuficho na kubakwa kisaikolojia huku vyenyewe vikicheka. Sababu kubwa ikiwa ni kukuroga huo ukali wako au u handsome bachelor wako, ama unalengeshwa kubambikwa mimba kaliyoitoa uchochoroni kwa wauza chips.

Usipokuwa shujaa wa majaribu, hapo lazima kikupate!
Mtoto ni mtoto kwako wewe mzazi wake, akitoka kwako ni mkubwa kuliko unavyomdhania.
Maana akirudi home anajityuni haiba aliyokuzoesha kumuona nayo, anaongea polepole na heshima tele.

Lakini akitoka kwako ni mbwa mwitu mwenye njaakali sana.

Ukisimuliwa matendo ya mwanao na wanaomfaham, saazingine unaweza ukabishi kwa kiapo, maana umri, sura na hivyo vituko havilingani naye, lakini kumbe matendo hayo yanakuwa ni yake wala hasingiziwi.

Hii kauli ya kubakwa wasichana ni lugha za kisiasa, lakini vyanzo vikubwa na kwa asilimia kubwa ni wasichana wenyewe.

Tunapowajaji hawa walimu sazingine tuume na kupulizia, wapo kwenye mitihani na majaribu magumu mno, ambapo hata shetani mwenyewe akipewa hawezi kuivuka.
Well said, mi siungi mkono hata kidogo kwa mwal. kutembea na mwanafunzi, ila haya mambo yanavyoendeshwa pengine yanakuwa tofauti na uharisia wa mambo, mwingine yanakuwa kama tools ya kupoteza baadhi ya watu, mengine yanakuzwa mno. Anyway pole teacher, pole mwanafunzi. Education for development.
 
Manyara kuna mademu wazuri sana kama wa Ethopia nahisi teacher kichwa cha chini kilimzidi akili
 
Mkuu una uhakika gani kauziwa kesi?

Kama hajatenda hilo kosa haki take itapatikana tu.

Hii serikali ya awamu ya tano ni ya haki na usawa.

Kama ni kweli kampatia mimba..atapata sitahiki yake pia.
Hakumpatia mkuu, kampachika cheki heading.
 
Mwalimu ana makosa kweli ila hawa wanafunzi wa siku hizi nao wamezidi utakuta mtoto kajaaliwa ziwa saa 6 halafu sketi wanazipandisha juu huku kwa nyuma mapaja yote nje labda wafundishwe na kina martin kadinda na noel ndo watabaki salama
Kwa dunia ya sasa hilo halizuiliki Mkuu hapo ni mwalimu tu ajue namna ya kumshinda shetani sababu ndio kazi aliyoichagua na hizo ni moja ya changamoto.
 
Back
Top Bottom