Manyara: Mwalimu ampachika mimba mwanafunzi wa darasa la saba

Manyara: Mwalimu ampachika mimba mwanafunzi wa darasa la saba

Tatizo ni kubwa kuliko inavyofikiriwa.
 
Mwalimu unatongozwa kwa ishara, usipojiongeza unatamkiwa.

Usipotembeza mboko za kichapo cha mbwa mwizi, utataniwa 'shemeji' kiuficho na kubakwa kisaikolojia huku vyenyewe vikicheka. Sababu kubwa ikiwa ni kukuroga huo ukali wako au u handsome bachelor wako, ama unalengeshwa kubambikwa mimba kaliyoitoa uchochoroni kwa wauza chips.

Usipokuwa shujaa wa majaribu, hapo lazima kikupate!
Mtoto ni mtoto kwako wewe mzazi wake, akitoka kwako ni mkubwa kuliko unavyomdhania.
Maana akirudi home anajityuni haiba aliyokuzoesha kumuona nayo, anaongea polepole na heshima tele.

Lakini akitoka kwako ni mbwa mwitu mwenye njaakali sana.

Ukisimuliwa matendo ya mwanao na wanaomfaham, saazingine unaweza ukabishi kwa kiapo, maana umri, sura na hivyo vituko havilingani naye, lakini kumbe matendo hayo yanakuwa ni yake wala hasingiziwi.

Hii kauli ya kubakwa wasichana ni lugha za kisiasa, lakini vyanzo vikubwa na kwa asilimia kubwa ni wasichana wenyewe.

Tunapowajaji hawa walimu sazingine tuume na kupulizia, wapo kwenye mitihani na majaribu magumu mno, ambapo hata shetani mwenyewe akipewa hawezi kuivuka.
Umeongea points to some extent.

Ukiachana na wale waalimu ambao ni vitombi, kweli kuna wengine wanashawishiwa na wasichana.

Lakini chakujiuliza; unawezaje kuhatarisha maisha yako yote kwa papuchi ya mtoto wa darasa la saba? Miaka 30 siyo kitoto!
Yaani akili kubwa inashindwa kuwaza nje ya box! Tuwe seriously na maisha yetu!

Kwa sasa mazoea na mwanafunzi yeyote ni hatari sana aisee, maana anaweza hata kukusingizia.
Papuchi zipo nje nje tu barabarani, mitaani, viwanja kibao; we unakwenda jela kizembe hivyo!
 
Mwalimu atafungwa miaka 30 au maisha, hasara itabaki kwa mzazi wa mtoto kulea mtoto wake na mjukuu, mambo mengine ni kukaa kimya tu.
 
Mwalimu anapoamua kujilipa marupurupu ya uzeeni mapemaaa!!
 
Mwalimu alizidiwa kaonja kaonja mwisho akaona awe anakula kabisa inaelekea wameanza tangu akiwa la tano
 
Wanakera. Za kwetu wakwabwa wenzao zipo hapa, tena zinavunda tu halafu wanakwenda kulala na vitoto ambavyo hata havijui kuosha Kei ikatakata
Ina udhi sana
To play the devil advocate! The younger the meat, the tender
 
Mwalimu atafungwa miaka 30 au maisha, hasara itabaki kwa mzazi wa mtoto kulea mtoto wake na mjukuu, mambo mengine ni kukaa kimya tu.
Umenifanya nifikirie,! Mtu mwenye jikumu la kuhudumia na kulea mtoto kisheria, sheria inamfunga kwa miaka 30. [emoji55]
 
Zile sketi zinapumbaza sana,itabidi nimshonee wife!
 
Mbali na kifungo kuwa kirefu bado hakijawa dawa kwa Walimu kuwa na hofu na hawa watoto.

Haya akavune alichokipanda.
Mwalimu ana makosa kweli ila hawa wanafunzi wa siku hizi nao wamezidi utakuta mtoto kajaaliwa ziwa saa 6 halafu sketi wanazipandisha juu huku kwa nyuma mapaja yote nje labda wafundishwe na kina martin kadinda na noel ndo watabaki salama
 
Acha lifungwe tu!

Unaanzaje kumtomba mtoto mdogo!!!??

Disgusting!
 
Back
Top Bottom