• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Manji kurudi yanga leo

N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
2,001
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
2,001 2,000
naam ni tarehe 15 january na kwa mujibu wa baraza la wadhamini chini ya waziri mkuchika walisema manji leo anarudi ofisini
kinywa cha mzee kinanuka lakini hakisemi uongo,wanayanga mjitokeze kwa wingi kwenda kumpokea mwenyekiti akirudi ofisini kwake leo 15 january 2019
 
Chikwuemeka

Chikwuemeka

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
11,311
Points
2,000
Chikwuemeka

Chikwuemeka

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
11,311 2,000
Sidhani naona ni porojo tu,then huwa najiuliza kwanini wamseemee wakati yeye mwenyewe yupo?
 
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
3,825
Points
2,000
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
3,825 2,000
Nyie wote ni chura hahahaha tumwamini Nani SASA??
naam ni tarehe 15 january na kwa mujibu wa baraza la wadhamini chini ya waziri mkuchika walisema manji leo anarudi ofisini
kinywa cha mzee kinanuka lakini hakisemi uongo,wanayanga mjitokeze kwa wingi kwenda kumpokea mwenyekiti akirudi ofisini kwake leo 15 january 2019
Atakuwa Taifa matcha ya usiku

Sent using Jamii Forums mobile app
Sidhani naona ni porojo tu,then huwa najiuliza kwanini wamseemee wakati yeye mwenyewe yupo?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Stephen M

Stephen M

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2016
Messages
262
Points
250
Stephen M

Stephen M

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2016
262 250
Inaweza kuongeza hamasa kwa wachezaji
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
6,923
Points
2,000
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
6,923 2,000
naam ni tarehe 15 january na kwa mujibu wa baraza la wadhamini chini ya waziri mkuchika walisema manji leo anarudi ofisini
kinywa cha mzee kinanuka lakini hakisemi uongo,wanayanga mjitokeze kwa wingi kwenda kumpokea mwenyekiti akirudi ofisini kwake leo 15 january 2019
Hii habari mbona inajirudia rudia sana??!!! Kwani huko aliko amezuiwa kuisaidia Yanga???!!! Tuna mawazo ya kimasikini sana!!!
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,709
Points
2,000
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,709 2,000
Arudi Yanga kufanya nini? Aendelee na maisha yake, Yanga ni taasisi ambayo ikisimamiwa vizuri inaweza kujiendesha yenyewe na kuwa timu kubwa Africa. Tatizo hatujiamini.
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
2,001
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
2,001 2,000
Hii habari mbona inajirudia rudia sana??!!! Kwani huko aliko amezuiwa kuisaidia Yanga???!!! Tuna mawazo ya kimasikini sana!!!
anahitajika haraka arudi alipe milioni 700 za mshahara na malimbikizo ya pesa za usajili,miezi minne hawajalipwa mshahara,asidhani anapendwa sana inapendwa hela yake tu
 

Forum statistics

Threads 1,406,597
Members 532,389
Posts 34,520,564
Top