Mange Kimambi afunguka kuhusu Ufisadi wa Vodacom

Mange Kimambi afunguka kuhusu Ufisadi wa Vodacom

Status
Not open for further replies.
Dinazarde na nifah mpo? Yani hii application inazingua sana, mkiona kimya mnaponitag jueni sion notification yeyote zaid ya kujua kuna mtu kanitag au kuni quote ila nikifungua sioni chochote, inaboa sana aseeh sijui nini tatizo, halafu akina Invisible hawasemi chochote kama kuna tatizo au nini wapo kimy tu

Mi nikajua nikasimu kangu kumbe wote tuna hili tatizo mmh nyie Invisible kuna tatizo kwenye app Yetu ya JF
 
Last edited by a moderator:
Huyo linda kamtibua weekend hii kaishia kwa Diamond na Zari.

Anaumia roho sana juu yao na kusingizia ni celebrities wa juu sasa ila hana zuri hata moja analowaongelea

Analilia kutupwa na mashosti wake wa class ya juu. Walimgundua wakamfyekea hukooooo

Hiyo mansion yake ya malibu au kota za police kilwaroad kma ni kweli ni majanga arudi tu bongo
 
DSC02982.jpg


Huyu dada akae sawa maana amekanyaga miguu ya wakubwa

isije ikawa kama yule dada aliyesema pinda hawezi kuwa rais wa tz.

Ni kwa nini huyu jamaa HASIKIKI AKIKEMEA WIZI NA UFISADI?
 
Kabisa kwa nini Lowasa hajipambanui na suala linalotia umaskini watanzania la wizi ufisadi ana maoni gani pamoja na kubebana bila sifa?
 
Aliye andika mada sijamuelewa kwa sababu hayuko siriaz na anacho andika hajaelezea kiueledi anambwembwe za kishamba
 
Nyumba ya Mwamvita Makamba iliyopo Dubai

Ova
 

Attachments

  • 1433267053900.jpg
    1433267053900.jpg
    12.2 KB · Views: 216
  • 1433267141266.jpg
    1433267141266.jpg
    15.8 KB · Views: 216
  • 1433267168532.jpg
    1433267168532.jpg
    12.9 KB · Views: 201
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom