Hao unawaona wa maana kwenye macho yako, sababu hivyo ndio unavyowachukulia ila kila mtu ana yake. Wabongo mnapennda kusifia ujinga. Mtu ana hela nyingi hazijulikani zilipotoka na kazi yake hailingani na kipato chake lazima uhoji. Ila watanzania wengi kwa kuwa hamjui wajibu wenu uwa msingi wala haki zenu mnaanza kumsifia huku mnanyonywa nchini mwenu ns vizazi vyenu vinaishia kuwa masikini milele na wajanja wachache wanatajirika. Watu waelewa wachache km kina Mange wakihoji mnawaona manafki, wanachuki na majina mengi mnawaita.
Hivi mnafikiri kwanini nchi za wenzetu zimeendelea km watu awahoji serikali na km hawapigi kelele kwenye rushwa kubwa kubwa hivi.
Km hii serikali ingekuwa strong enough na wananchi wanajielewa hii hela nyingi mno hivyo imepotea si pangekuwa hapatoshi. Hela hiyi ingetosha kulipia wanafunzi wa vyuo vikuu wanaogoma kuingia madarasani ciz hawajalipwa posho, ingezibua mitaro ilosababisha mafuriko Dar es salaam yote na I gejenga nyumba mpya kwa wakazi wengi wasiokuw na makazi maalum.
Kabla ya kuanza personalattacks mngefuatilia hii issue na effects zake kwenye nchi na nsiani mngempongeza Msnge na mngemuita shujaa