Mange awalipua wauza unga

TOA USHAHIDI UPOTEZE MAISHA, AU KAA KIMYA UISHI KIPI BORA?
 
Bado cjaona Ushahid hapo ni Fununu tu, Hivi na mie nikitajwa hapo it means nauza Sembe.? Toa vielelezo na Ushahidi then ripoti Interpol coz tatzo la madawa lina affect Dunia nzima hivyo akiwa na vielelezo juu ya watajwa hapo juu basi upelelezi utaanza kuanzia wanapotoa mzigo ili mizizi ikatwe na sio Propaganda za Kimbea Mbea tu..

Hivi hadi huko Ulaya kuna watu hawanaga kazi kumbe.? [emoji23][emoji23][emoji23] Trump Rudisha hao kubaff sana
 

kazi ya polisi ni kutafuta ushaidi sasa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…