Mange achoma moto kadi ya CCM live | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mange achoma moto kadi ya CCM live

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by saimon111, Dec 19, 2016.

  1. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2016
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Kupitia mtandao wa instagram ameweka video akiichoma kadi yake ya ccm huku akiongea na mwanae kuhusu mambo ya udikteta Tanzania.



    [​IMG]
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2016
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,607
    Likes Received: 1,812
    Trophy Points: 280
    Hatari Sana, Mwanachama Hata Mmoja Anapoondoka Kwenye Chama ni Pengo
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2016
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,883
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    Amechelewa sana, Wengine tulichoma siku mingi!
     
  4. Ethos

    Ethos JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2016
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,291
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280


    Watu watakiwa kutuma video wakichoma kadi zao kwa njia ya whatsup..

    Kama upo CCM na unapinga swala la MAX kuwa kizuizini tafadhali muunge mkono..

    Atafanikiwa?


    [​IMG]
     
  5. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2016
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 8,978
    Likes Received: 4,577
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mange ndio nani hapa Tanzania?

     
  6. Town Hustler

    Town Hustler Member

    #6
    Dec 19, 2016
    Joined: Oct 25, 2016
    Messages: 69
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 25
     
  7. igp

    igp JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2016
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 840
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 80
    Chizi huyu anatanga na njia anahangaika.
     
  8. kyatamato

    kyatamato JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2016
    Joined: May 14, 2015
    Messages: 391
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 60
    ameanzisha opareisheni ya kuchoma kadi..
     
  9. K

    Kifuu cha moto Senior Member

    #9
    Dec 19, 2016
    Joined: Dec 16, 2016
    Messages: 133
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 45
    Baada ya dada kutumbuliwa...anyway...sikuhizi anaboa
     
  10. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2016
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,517
    Likes Received: 7,271
    Trophy Points: 280
    We unamuona chizi, lakini amini usiamini ana umaarufu na wafuasi wengi kuliko wewe Mzima
     
  11. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2016
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 37,123
    Likes Received: 4,895
    Trophy Points: 280
    Hivi Lemutuz hajatoa tamko lolote tangu dada yake atumbuliwe....
     
  12. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2016
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,718
    Likes Received: 2,867
    Trophy Points: 280
    Huyu Dada ni balaa, nilisoma moja ya post zake kule insta.....wallah nimemkoma.........kama hii ndio njia ya kutuomba msamaha kwa kumtukana mgombea wetu kipindi ile ya Kampeni, basi amekuja na speed Kali.
     
  13. Ethos

    Ethos JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2016
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,291
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    Hasa wadada.. Anawapa sumu kila siku.. 2020 ifike tu
     
  14. BAFA

    BAFA JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2016
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,518
    Likes Received: 3,520
    Trophy Points: 280
    Mange kawashika wadada wengi waliopigia kura ccm 2015
     
  15. Compact

    Compact JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2016
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 3,794
    Likes Received: 8,516
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza,hivi kadi zinaruhusiwa kuchomwa kisheria? Au zinapaswa kurudishwa kwa chama husika.?

    Nitoeni tongotongo mwenzenu.
     
  16. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2016
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 8,602
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Muite chizi ila subiri muitikio wake
     
  17. Ethos

    Ethos JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2016
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,291
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    Alisema dada yake alikosea..

    Bila CCM haishi yule
     
  18. Queen Kan

    Queen Kan JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2016
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 3,421
    Likes Received: 4,130
    Trophy Points: 280
    Mwananchi wa Tanzania aishiye ng'ambo
     
  19. Activity Ratio

    Activity Ratio JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2016
    Joined: Jun 9, 2016
    Messages: 558
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 180
    Huyu dada me namuonaga chizi kwenye maswala ya kufanya bullying ....bt anapokuwa kisiasa namuaminia na ninamkubali ....
     
  20. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2016
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,718
    Likes Received: 2,867
    Trophy Points: 280
    Hata kama ana LA kusema hawezi kuinua mdomo, mwenyewe anaamini ipo siku atateuliwa kwa msaada wa Kondakta.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...