mumewanguu
JF-Expert Member
- Mar 2, 2018
- 261
- 259
Busara katika maisha huhitajika vinginevyo waeza fanya maamuzi magumu kwa kusikiliza maneno ya kuambiwa kumbe hayana ukweli wowote.
Jamaa kampiga risasi shemeji yake akijua anampiga hawara wa mkewe ,hii ni kwa sababu mfanya kazi wa ndani alimwambia kuwa kila ukitoka mkeo anaingiza mume ndani, jamaa akamwambia basi kesho akija tu nipigie nije nifumanie, kesho yake kama kawaida kaka wa mkewe alikuja asubuhi kwa dada yake kula jamaa akapigiwa kuja akafungua mlango na kurusha risasi akijua anamlenga mgoni wake kumbe shemeji yake,hii ni kwa sababu yule mfanyakazi alikuwa hamjui huyu shemeji yake na boss wake akadhan ni hawara wa mke wa boss hivo akasambaza maneno kuwa mke wa boss anamsaliti mumewe akitoka naye anaingiza mchepuko
Je, Ni Jambo gani ushawahi kufanya kwa kufuata maneno ya kuambiwa kumbe hamna ukweli wowote
Jamaa kampiga risasi shemeji yake akijua anampiga hawara wa mkewe ,hii ni kwa sababu mfanya kazi wa ndani alimwambia kuwa kila ukitoka mkeo anaingiza mume ndani, jamaa akamwambia basi kesho akija tu nipigie nije nifumanie, kesho yake kama kawaida kaka wa mkewe alikuja asubuhi kwa dada yake kula jamaa akapigiwa kuja akafungua mlango na kurusha risasi akijua anamlenga mgoni wake kumbe shemeji yake,hii ni kwa sababu yule mfanyakazi alikuwa hamjui huyu shemeji yake na boss wake akadhan ni hawara wa mke wa boss hivo akasambaza maneno kuwa mke wa boss anamsaliti mumewe akitoka naye anaingiza mchepuko
Je, Ni Jambo gani ushawahi kufanya kwa kufuata maneno ya kuambiwa kumbe hamna ukweli wowote