Maneno ya Hlilary Clinton baada ya kushindwa

Maneno ya Hlilary Clinton baada ya kushindwa

Brexit now this, stupidity of majority never ceases to amaze me.
Absolutely true, I was worried this was going to be like brexit but still hoped for the best. The majority are easy to manipulate and thats what trump did.
 
Wewe ni lipumbavu lipumba manyoko! Uchaguzi wa Marekani utaulinganisha na huu wa kwetu uliojaa upumbavu? Nani asiyejua kwamba Lubuva alikuwa anatangaza matokeo yaliyopikwa Lumumba?

Sasa mlikuwa mnawadekisha Watu Barabara na kuwaambia wakae Mita Mia mbili iweje wakat mnakuja Lumumba ndo wapishi?
 
Nimeona Kuna nyumbu baadhi ya maeneo Washington wameandamana kupinga ushindi wa Trump.. Nazani wale wanamuita bibi Clinton kua Rais wa Moyo wao..

Nyumbu Nyumbu tu.. Bila kujali rangi
Vp na Wewe baba yako kakulipia ada, alafu ukajiita msomi, pumbavu sana
 
Sio wananchi bali Lowasa na genge lake. Hao wananchi wa marekani wanafanya hivyo kwa utashi wao na sio kuswagwa kama ng'ombe na chama cha Democrats. Hillary Clinton yeye ameshakubali matokeo. Usichanganye vitu hapa.
Kwani Lowasa na hilo genge lake sio wananchi wa Tanzania?
 
Hiyo speech mbona ukiisoma between the lines unaona kabisa jinsi ilivyojaa kinyongo!!?
Anayakoroga na kutonesha madonda halafu anapuliza kidogo huku akijifanya anayasafisha.
Mama aangaliwe kwa karibu na kwa uangalizi maalum huyu, soon or later ata run insane
Mkuu, maneno mengi ni kama anamuonya kuhusu msimamo wake wa kujenga ukuta, Wahamiaji Harman, pamoja na uhuru wa kuabudu akimaanisha kwamba kwenda kinyume ni kukiuka Katiba.
 
Wanafiki chadema watanyooka tu
Mnafki ni Tulia Akson kumlilia mwanamke Clinton kushindwa uchaguzi wakati yeye kura yake kampigia Magifuli na siyo Anna Mighwira.

Huu ndio unafki wa kiwango cha Phd, au mnadhani Wamarekani wapuuzi kama nyinyi maccm?
Wanafiki chadema watanyooka tu
Mnafki ni Tulia Akson kumlilia mwanamke Clinton kushindwa uchaguzi wakati yeye kura yake kampigia Magifuli na siyo Anna Mighwira.

Huu ndio unafki wa kiwango cha Phd, au mnadhani Wamarekani wapuuzi kama nyinyi maccm?
Sasa mlikuwa mnawadekisha Watu Barabara na kuwaambia wakae Mita Mia mbili iweje wakat mnakuja Lumumba ndo wapishi?
 
Kuna mahali nimesema wao sio wananchi?
As long, Lowasa na genge lake ni wananchi wa Tanzania basi walipaswa wapewe haki yao ya kikatiba ya kuandamana!
Sio wananchi bali Lowasa na genge lake. Hao wananchi wa marekani wanafanya hivyo kwa utashi wao na sio kuswagwa kama ng'ombe na chama cha Democrats. Hillary Clinton yeye ameshakubali matokeo. Usichanganye vitu hapa.
 
Yaani Wamarekani wamenikosha na jinsi wanavyozingatia demokrasia. Kila mmoja anazungumza kuhusu umoja wa kitaifa, anazungumzia kutibu majeraha ya kampeni na kuendelea kubaki wamoja. Yaani Amerika kwanza, vyama baadaye. Lakini mapumb... ya huku kwetu yanatanguliza vyama kwanza. Ningekuwa Magufuli mimi ningejiuzulu ili tufanye uchaguzi mpya na kuionesha dunia kwamba tunaweza. Nasimamia uchaguzi huru na wa haki bila kupiga watu mabomu. Hapo ndo ataweka historia ya kweli. Lakini sasa haya mambo ya kusifia demokrasia za wengine huku kwako kumeoza hayajengi kabisa!!
 
Wataandamana kuonesha hizo feelings zao ila ukweli utabaki palepale kuwa Trump is the US- elected President whether they like it or not.
Watasindikizwa na polisi bila kuguswa na wakichoka watarudi nyumbani kwao kukabiliana na majukumu yao kama kawaida siku zinaenda.
 
Kwa nini Lowasa hakuweza kusema maneno kama haya? Mpaka leo Lowasa na lichadema lake bado tu wanataka mikutano ya hadhara na kudai eti waliibiwa kura. Upuuzi mtupu. Si unaona uchaguzi umekwisha watu wanasonga mbele; sio kuanza maoperesheni ya ukuta n.k. Upinzani Tz jifunzeni.
Yaani ujifunze kwa wezi ww kweli ni kichaa
 
Mkuu, maneno mengi ni kama anamuonya kuhusu msimamo wake wa kujenga ukuta, Wahamiaji Harman, pamoja na uhuru wa kuabudu akimaanisha kwamba kwenda kinyume ni kukiuka Katiba.
Trump Ajenge Ukuta Tu Hakuna Nchi Inakubaliana Na Wahamiaji Haramu - Maisha Ya Ujanja Ujanja Yamepita.Wahamiaji Wenyewe Wanatoka Nchi Za Kiarabu Ambao Ndio Watukanaji Wakubwa Wa Ulaya Na Marekani.Na Jambo La Kushangaza Watu Wa Dini Tofauti Hawana Uhuru Middle East Wakati Wao Wanaforce Kuwa Huru Nchi Za Watu.Huu Unafiki Ndo Trump Hataki
 
Back
Top Bottom