Maneno ya Hlilary Clinton baada ya kushindwa

Maneno ya Hlilary Clinton baada ya kushindwa

Wewe ni lipumbavu lipumba manyoko! Uchaguzi wa Marekani utaulinganisha na huu wa kwetu uliojaa upumbavu? Nani asiyejua kwamba Lubuva alikuwa anatangaza matokeo yaliyopikwa Lumumba?

Just a little add, Marekani muulize aliona magari ya washawasha na askari. Ajiulize ni kwanini? anahitaji kuelewa kuwa kuna democracy na so called democracy
 
Wamarekani wanajitambua sana na wanaelewa vyema moja ya jukumu la mke ni kumpikia mume nyumbani na Wamarekani walio wengi wameliona hili kwa kumsaidia Rais wao mstaafu Bill Clinton aweze kupata muda wa kula pensheni yake huku akiwa karibu na familia yake.

Wamarekani wametuonesha kwa vitendo nchi yao si ya kisultani na ikitokea familia moja mmepata uongozi basi ni wazi kilichokupa nafasi ni uwezo wako binafsi na si jina la familia kama hapa kwetu.

America inayoweza kuongozwa na mwanamke ni American chips tu ya Kinondoni. Shubaaaamiti!
 
Kuna mahali nmesoma blames zote wanazirudisha kwa Obama wanasema for he is an african he should have done it in the African way alitakiwa kulazimisha muhula wa tatu kama kina kagame..
 
Zaidi ya watu milioni milioni mia na 28 waliopiga kura marekani siku moja ilitosha kuzihesabu na kumjua mshindi ya kila nafasi iliyogombewa!!!

Huku kwetu ingehitajika mwezi mmoja huku watu wengine wakiwekwa mahabusu na wengine wakijeruhiwa na vyombo vya usalama.

Kwetu hakuna UCHAGUZI bali UCHAFUZI ambao unatumia hela nyingi za kodi za wananchi huku watawala wakiwa hawaamini katika maamuzi ya wananchi
 
Hivi ingekuwaje Trump angeshindwa?
Nilishawaeleza watu mapema kitendo cha Trump kushinda ndani ya Republican ilikuwa tayari ndio maoni ya Wamarekani wengi.

Sasa viongozi wabovu wa Africa kichaka chao kitabaki China tu.
 
Wewe ni lipumbavu lipumba manyoko! Uchaguzi wa Marekani utaulinganisha na huu wa kwetu uliojaa upumbavu? Nani asiyejua kwamba Lubuva alikuwa anatangaza matokeo yaliyopikwa Lumumba?
Povu la nini sasa?
 
Hiyo speech mbona ukiisoma between the lines unaona kabisa jinsi ilivyojaa kinyongo!!?
Anayakoroga na kutonesha madonda halafu anapuliza kidogo huku akijifanya anayasafisha.
Mama aangaliwe kwa karibu na kwa uangalizi maalum huyu, soon or later ata run insane

Aangaliwe ili iweje?, umeona dunia ikisherehekea kama vile uchaguzi wa 2007 kweli?
Bi Clinton ana roho nzito/ngumu lakini lizee lile Trump lina roho chafu tena sana, hana roho ya ibilisi....i am afraid!
Huenda nyie ndiye hao ma"radicals"....kama vile Al Al...etc.
 
Kwanini serikali haikuwapa haki ya kikatiba wananchi kuandamana ...
Sio wananchi bali Lowasa na genge lake. Hao wananchi wa marekani wanafanya hivyo kwa utashi wao na sio kuswagwa kama ng'ombe na chama cha Democrats. Hillary Clinton yeye ameshakubali matokeo. Usichanganye vitu hapa.
 
Sio wananchi bali Lowasa na genge lake. Hao wananchi wa marekani wanafanya hivyo kwa utashi wao na sio kuswagwa kama ng'ombe na chama cha Democrats. Hillary Clinton yeye ameshakubali matokeo. Usichanganye vitu hapa.

Uchaguzi ukiwa huru na ukionekana upo huru lazima watu wakubali.
Uchaguzi ukionekana umepikwa na matokeo yametengenezwa lazima watu wakatae.
Hata Trump alionya kutokubali matokeo yaliyopikwa.
Uchaguzi ambao unaweza kurudiwa kwa sababu chama anachokiunga mkono mwenyekiti kimeshindwa huo sio uchaguzi na hakuna atakaeuunga mkono.
Nashauri moto wa kutokubali matokeo yaliyopikwa aliouanzisha Trump aulete na huku Afrika.
Kuna tetesi kwamba Maalim Seif atahudhuria sherehe za kuapishwa D.Trump.
 
upload_2016-11-10_9-11-50.png

=Baada ya........
 
Kwa nini Lowasa hakuweza kusema maneno kama haya? Mpaka leo Lowasa na lichadema lake bado tu wanataka mikutano ya hadhara na kudai eti waliibiwa kura. Upuuzi mtupu. Si unaona uchaguzi umekwisha watu wanasonga mbele; sio kuanza maoperesheni ya ukuta n.k. Upinzani Tz jifunzeni.
Tofauti hapa Democratic ndio wameshika dola na huku CCM ndio imeshika dola sasa kwa wao ni kwamba chama dola kimekubali kushindwa Je CCM ilikubali rejea Zanzibar
 
Tofauti hapa Democratic ndio wameshika dola na huku CCM ndio imeshika dola sasa kwa wao ni kwamba chama dola kimekubali kushindwa Je CCM ilikubali rejea Zanzibar
Unasumbuka bure kuleta vijimifano ambavyo havina uwiano.
 
Jifunze kutofautisha kati ya matokeo kura za wananchi na matokeoya matakwa ya tume. Marekani yale ndio matokeo ya kura za wananchi huoni hata wananchi wenyewe roho zao zimelizika hakuna kelele
 
Ibada inapaswa kuwa ya kumshukuru Mungu kwa maisha ya huyo mtu hapa duniani na kuifariji familia huku ikitukumbusha tuluobakia jukumu letu la kumtumikia Mungu

Kumuomba Mungu amsamehe marehemu huo ni wendawazimu. Ukristo unasema wazi kutubu ukiwa hai, ukishakufa hakuna namna yoyote ya kupunguza adhabu ya Mungu kwako

Makanisa hasa RC (ambalo mimi naabudu) sijui wanatoa wapi huu utaratibu wa kuwaombea marehemu ndani ya vitabu vya Mungu
Wewe ndo mpumbavu hujui unachokiandika.halafu wewe si Mkatoliki maana hatuna Wakatoliki Matutusa wasioijua Biblia umeamua kujifanya mkatoliki.Acha na sisi wewe.Mnatusema sana lkn Mwisho wa siku kitaeleweka tu Mjinga ni nani na Mwerevu ni nani??.
Wamarekani wanajitambua sana na wanaelewa vyema moja ya jukumu la mke ni kumpikia mume nyumbani na Wamarekani walio wengi wameliona hili kwa kumsaidia Rais wao mstaafu Bill Clinton aweze kupata muda wa kula pensheni yake huku akiwa karibu na familia yake.

Wamarekani wametuonesha kwa vitendo nchi yao si ya kisultani na ikitokea familia moja mmepata uongozi basi ni wazi kilichokupa nafasi ni uwezo wako binafsi na jina la familia kama hapa kwetu.

America inayoweza kuongozwa na mwanamke ni American chips tu ya Kinondoni. Shubaaaamiti!
Umeanza vizuri lkn mwishoni sijakuelewa kabisa
 
Back
Top Bottom