Maneno mazito ya Freeman Mbowe msibani kwa Aminirabi Swai

Joined
Jun 4, 2019
Messages
14
Points
45
Joined Jun 4, 2019
14 45
Baba Askofu wetu wa Dayosisi ya Kaskazini na Mkuu wa Kanisa KKKT Dr. Frederick Shoo, Wapendwa Mke, Watoto na familia yote ya Mkuu wetu wa Jimbo Kuu la Hai na Mchungaji Aminirabi SWAI, Wachungaji, watumishi, Wakristo wote wa Dayosisi ya Kaskazini na kote pengine; Wananchi wote wa Wilaya ya Hai; Praise the Lord!!

Baba Mola wetu,

Ni vigumu mno kukubali na kubaki kwenye mstari wa imani taarifa za kutwaliwa kwa Mchungaji, rafiki na mlezi wetu Aminirabi SWAI!

Mola wetu, maisha yetu ni mapenzi yako! Yangekuwa mamlaka yetu, tungekuomba ubadilishe maamuzi yako, kwani kwa mtazamo wa kibinaadam umemtwaa mtu Mwema sana miongoni mwetu, mpole, mpatanishi, mvumilivu, mnyenyekevu na mwenye kila aina ya sifa iliyo bora na chanya!!

Tunakushukuru kwa zawadi ya maisha yake! Hakika, utumishi wake umekuwa baraka kwetu tulio wengi! Atabaki kuwa kielelezo cha mtumishi mwema aliyelinda kondoo zako kwa mapenzi yasiyo kifani!!

Baba, pale alipokukosea kwa udhaifu wa ubinadamu wake, tunamuombea msamaha, na ukaweke upatanishi kwa wote waliokwazika, kama wapo, kwa matendo yake hapa duniani!!

Baba, kaisimamie familia yake iweze kusimama bila yeye, utupe na wengine nguvu na imani ya kuyakubali maamuzi na mapenzi yako! Amen!!

Mchungaji Aminirabi SWAI, nenda Rafiki, Mwalimu na Nguzo yangu!

Ulinifariji na kuniimarisha sana kiimani kadri ninavyopita kwenye majaribu! Ulinifundisha kuendelea kusimama kwenye kweli na haki, kuvumilia, kutoogopa, kutokata tamaa na zaidi kutolipiza kisasi kwa yeyote!

Uliikimbilia familia yangu kila tulipolia na hata tulipofurahi kwa huduma mbalimbali za kiroho na hata za kibinaadam!!

Hukuchoka kuniimarisha!! Ni wiki hii hii ulinipelekea wito tuonane... haikuwezekana!! Daah, pengine ulitaka kuniaga!

Wasalimie waliotutangulia! Tuna imani wako wengi utaungana nao huko kwenye Makao ya milele waliokuwa baraka na faraja sana kwa Jamii yetu ya Hai wakati wa uhai wao na hata baada!!

Msalimie sana Mchungaji Looka Mushi na Uncle Reginald Mengi! Umewafuata mapema nasi mtuombee kwa Baba mtakayeketi kwenye ufalme wake aruhusu Roho wake mtakatifu atuongoze na kutusimamia ili muda wetu mfupi tuliobakiza hapa duniani ukatupe kibali cha kumpendeza na hatimaye kupata nafasi kwenye mji huo udumuo!

Hakika sikupata muda wa kukulipa kwa mengi mema uliyonitendea as you have gone too soon!!

Tulikupenda hakika! Kwa unyenyekevu tutakulilia na tunaiombea roho yako Amani na Pumziko la milele!

Freeman Aikaeli Mbowe
Mkt Chadema T, KUB & MP Hai
 

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,774
Points
2,000

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,774 2,000
Awe anakwenda na kwenye misiba ya kanda ya ziwa. Huyu DJ nilishawaambia ndio huwa anawatibulia deal ya kuingia ikulu mnanibishia. Shauri zenu bwana
Anaetibua mipango na kutusaidia kuwajua wasiojulikana ni musiba na palamagamber, soon tutaongea lugha moja!
 

wakatanta

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
1,336
Points
2,000

wakatanta

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
1,336 2,000
Baba Askofu wetu wa Dayosisi ya Kaskazini na Mkuu wa Kanisa KKKT Dr. Frederick Shoo, Wapendwa Mke, Watoto na familia yote ya Mkuu wetu wa Jimbo Kuu la Hai na Mchungaji Aminirabi SWAI, Wachungaji, watumishi, Wakristo wote wa Dayosisi ya Kaskazini na kote pengine; Wananchi wote wa Wilaya ya Hai; Praise the Lord!!

Baba Mola wetu,

Ni vigumu mno kukubali na kubaki kwenye mstari wa imani taarifa za kutwaliwa kwa Mchungaji, rafiki na mlezi wetu Aminirabi SWAI!

Mola wetu, maisha yetu ni mapenzi yako! Yangekuwa mamlaka yetu, tungekuomba ubadilishe maamuzi yako, kwani kwa mtazamo wa kibinaadam umemtwaa mtu Mwema sana miongoni mwetu, mpole, mpatanishi, mvumilivu, mnyenyekevu na mwenye kila aina ya sifa iliyo bora na chanya!!

Tunakushukuru kwa zawadi ya maisha yake! Hakika, utumishi wake umekuwa baraka kwetu tulio wengi! Atabaki kuwa kielelezo cha mtumishi mwema aliyelinda kondoo zako kwa mapenzi yasiyo kifani!!

Baba, pale alipokukosea kwa udhaifu wa ubinadamu wake, tunamuombea msamaha, na ukaweke upatanishi kwa wote waliokwazika, kama wapo, kwa matendo yake hapa duniani!!

Baba, kaisimamie familia yake iweze kusimama bila yeye, utupe na wengine nguvu na imani ya kuyakubali maamuzi na mapenzi yako! Amen!!

Mchungaji Aminirabi SWAI, nenda Rafiki, Mwalimu na Nguzo yangu!

Ulinifariji na kuniimarisha sana kiimani kadri ninavyopita kwenye majaribu! Ulinifundisha kuendelea kusimama kwenye kweli na haki, kuvumilia, kutoogopa, kutokata tamaa na zaidi kutolipiza kisasi kwa yeyote!

Uliikimbilia familia yangu kila tulipolia na hata tulipofurahi kwa huduma mbalimbali za kiroho na hata za kibinaadam!!

Hukuchoka kuniimarisha!! Ni wiki hii hii ulinipelekea wito tuonane... haikuwezekana!! Daah, pengine ulitaka kuniaga!

Wasalimie waliotutangulia! Tuna imani wako wengi utaungana nao huko kwenye Makao ya milele waliokuwa baraka na faraja sana kwa Jamii yetu ya Hai wakati wa uhai wao na hata baada!!

Msalimie sana Mchungaji Looka Mushi na Uncle Reginald Mengi! Umewafuata mapema nasi mtuombee kwa Baba mtakayeketi kwenye ufalme wake aruhusu Roho wake mtakatifu atuongoze na kutusimamia ili muda wetu mfupi tuliobakiza hapa duniani ukatupe kibali cha kumpendeza na hatimaye kupata nafasi kwenye mji huo udumuo!

Hakika sikupata muda wa kukulipa kwa mengi mema uliyonitendea as you have gone too soon!!

Tulikupenda hakika! Kwa unyenyekevu tutakulilia na tunaiombea roho yako Amani na Pumziko la milele!

Freeman Aikaeli Mbowe
Mkt Chadema T, KUB & MP Hai
Alikukumbusha kuacha kuangamiza kizazi cha watoto wa wenzako kwa kuwauzia ngada pale Billicanas ?, au alipotezea tu ?
Mpaka pale serikali ilipovunja hilo danguro ?
Maneno matamu yamejaa unafiki mtupu,siku ya mwisho tutashangaa sana
 

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
5,203
Points
2,000

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
5,203 2,000
Alikukumbusha kuacha kuangamiza kizazi cha watoto wa wenzako kwa kuwauzia ngada pale Billicanas ?, au alipotezea tu ?
Mpaka pale serikali ilipovunja hilo danguro ?
Maneno matamu yamejaa unafiki mtupu,siku ya mwisho tutashangaa sana
Utapata nafasi ya kuona? Au unajifaliji tu kama upepo uvumao!!
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
31,857
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
31,857 2,000
Risala safi ya kiungwana na unyenyekevu mkubwa toka kwa kiongozi wa watu. Mbowe hakika ni mfano safi sana wa kuigwa.
Najaribu kujiuliza kama kweli busara hii iliyoandikwa kwa mkono wake jee kiongozi wetu wa juu zaidi angeiweza? Hapana, maana pengine lingeshuka neno LA kikatili kama "nilipoomba kura kwani nilisema nitazuia vifo?"
Aah, kama wahenga wasemavyo mtoto akinyea mkono huukati bali unauosha. Sasa nasi tunasema tuliye chagua/kusukumiziwa akitukosea tuna samehe hadi mwakani 2020 tunapo mpumzisha ili tusimsukumizie tena cheo hicho. Na yeye amuombe sana Mungu wake kuwa hatuta msukumizia tena afurahi kwa hilo akapumzike Kijijini kwake ambako nako siku hizi kuna Tausi na uwanja mkubwa wa ndege pia traffic lights.
 

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,852
Points
2,000

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,852 2,000
Vipi kamanda Askofu Shoo yeye alisema nini? Maana Kamanda Askofu siku hizi ametulia kama vile na yeye amenunuliwa na CCM. Naamini ni miongoni mwa ma Askofu wanao ongoza kwa unafiki , ubaguzi na roho mbaya.
 

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,701
Points
2,000

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,701 2,000
Vipi kamanda Askofu Shoo yeye alisema nini? Maana Kamanda Askofu siku hizi ametulia kama vile na yeye amenunuliwa na CCM. Naamini ni miongoni mwa ma Askofu wanao ongoza kwa unafiki , ubaguzi na roho mbaya.
Kuna wanafiki, wenye roho mbaya, wabaguzi, na mabaradhuli kama nyie?
 

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
776
Points
1,000

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
776 1,000
Baba Askofu wetu wa Dayosisi ya Kaskazini na Mkuu wa Kanisa KKKT Dr. Frederick Shoo, Wapendwa Mke, Watoto na familia yote ya Mkuu wetu wa Jimbo Kuu la Hai na Mchungaji Aminirabi SWAI, Wachungaji, watumishi, Wakristo wote wa Dayosisi ya Kaskazini na kote pengine; Wananchi wote wa Wilaya ya Hai; Praise the Lord!!

Baba Mola wetu,

Ni vigumu mno kukubali na kubaki kwenye mstari wa imani taarifa za kutwaliwa kwa Mchungaji, rafiki na mlezi wetu Aminirabi SWAI!

Mola wetu, maisha yetu ni mapenzi yako! Yangekuwa mamlaka yetu, tungekuomba ubadilishe maamuzi yako, kwani kwa mtazamo wa kibinaadam umemtwaa mtu Mwema sana miongoni mwetu, mpole, mpatanishi, mvumilivu, mnyenyekevu na mwenye kila aina ya sifa iliyo bora na chanya!!

Tunakushukuru kwa zawadi ya maisha yake! Hakika, utumishi wake umekuwa baraka kwetu tulio wengi! Atabaki kuwa kielelezo cha mtumishi mwema aliyelinda kondoo zako kwa mapenzi yasiyo kifani!!

Baba, pale alipokukosea kwa udhaifu wa ubinadamu wake, tunamuombea msamaha, na ukaweke upatanishi kwa wote waliokwazika, kama wapo, kwa matendo yake hapa duniani!!

Baba, kaisimamie familia yake iweze kusimama bila yeye, utupe na wengine nguvu na imani ya kuyakubali maamuzi na mapenzi yako! Amen!!

Mchungaji Aminirabi SWAI, nenda Rafiki, Mwalimu na Nguzo yangu!

Ulinifariji na kuniimarisha sana kiimani kadri ninavyopita kwenye majaribu! Ulinifundisha kuendelea kusimama kwenye kweli na haki, kuvumilia, kutoogopa, kutokata tamaa na zaidi kutolipiza kisasi kwa yeyote!

Uliikimbilia familia yangu kila tulipolia na hata tulipofurahi kwa huduma mbalimbali za kiroho na hata za kibinaadam!!

Hukuchoka kuniimarisha!! Ni wiki hii hii ulinipelekea wito tuonane... haikuwezekana!! Daah, pengine ulitaka kuniaga!

Wasalimie waliotutangulia! Tuna imani wako wengi utaungana nao huko kwenye Makao ya milele waliokuwa baraka na faraja sana kwa Jamii yetu ya Hai wakati wa uhai wao na hata baada!!

Msalimie sana Mchungaji Looka Mushi na Uncle Reginald Mengi! Umewafuata mapema nasi mtuombee kwa Baba mtakayeketi kwenye ufalme wake aruhusu Roho wake mtakatifu atuongoze na kutusimamia ili muda wetu mfupi tuliobakiza hapa duniani ukatupe kibali cha kumpendeza na hatimaye kupata nafasi kwenye mji huo udumuo!

Hakika sikupata muda wa kukulipa kwa mengi mema uliyonitendea as you have gone too soon!!

Tulikupenda hakika! Kwa unyenyekevu tutakulilia na tunaiombea roho yako Amani na Pumziko la milele!

Freeman Aikaeli Mbowe
Mkt Chadema T, KUB & MP Hai
Oooh, touching!
 

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,681
Points
2,000

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,681 2,000
Huu ni uzi wa msiba ,tunachojibu ni chuki,hasira na hii ni dalili tosha kuwa Taifa letu limeshaingia kuwa lenye Hasira na visasi.
 

Forum statistics

Threads 1,352,651
Members 518,173
Posts 33,065,265
Top