Maneno huumba: Mfahamu T.O Isaack Shayo.

Maneno huumba: Mfahamu T.O Isaack Shayo.

Huyu jamaa alikuwa T.O mwaka 2014 advance.

Ila U T.O wako hakubahatisha kwa kuwa wahenga wanasema nyota njema huonekana asubuhi,,,Isaack alianza kuonesha Chechen zake tangu yupo shule ya msingi Filbert Bayi ambapo aliongoza mitihani ya taifa darasa la saba.

O Lev alikuwa anapata alama za kawaida sana ,average kama 54-63 ndizo alikuwa anapata ,hajawahi kushika namba moja.

Alimaliza shule ya sekondari alpha iliyopo dar es salaam.

Siku moja tupo kwenye notes board mimi ,Isaack Shayo na kuna jamaa ambaye sitataka kumtaja jina alikuwa anamtania Isaack kwa kumwita T.O wakati hapo kwenye notes board alikuwa wa 11 na alikuwa na average ya 58 .

Isaack soma yake ilikuwa ya kawaida sana ,

Matokeo ya form four yalipotoka alipata one ya 13 huku somo la history akilamba D.

Advance akaenda kusoma St Joseph Cathedral mchepuo wa PCM .

Huko sasa akawa anasoma kama hana akili nzuri .

Alikazania sana elimu na akawa anapata alama za juu sana kuliko kawaida.

Na dalili za kuelekea U T.O zilianza kuonekana walipoanza mitihani ya Mock(Tahosa) Isaack alifanikiwa kupasua vilivyo pepa la physics na kuibuka wa pili kwa dar nzima.

Hata pia kwenye mahafali ya kuhitimu kidato cha sita Isaack aling'aa vilivyo kwa kuongoza masomo mengi na kuibuka best student.
Sasa kilichobaki akawa anasubiri tokeo la necta tu ili kukamilisha yale maneno aliyokuwa anaambiwa toka awali kwa kuitwa T.O

Tokeo lilipotoka kweli akawa T.O kwa kupata Phy B Chem A Maths A na Computer A.

Sasa nikakumbuka ile siku notes boards jamaa alipokuwa anamtania kwa kumuita T O wakati hata top 5 ya darasa kuingia alikuwa hawezi lakini mchizi kweli advance akawa T.O na nikaamini ule msemo kwamba maneno huumba.......
NIMESOMA NAE SHULE MOJA PALE ST. JOSEPH POSTA FOR SURE JITIHADA NDIO ZAO UNACHO KIPANDA PLUS UNENAJI WA MANENO CHANYA NI BARAKA. HE WAS DESERVING AS ANYONE ELSE WOULD TO THIS DAY.
 
duh
Huyu jamaa alikuwa T.O mwaka 2014 advance.

Ila U T.O wako hakubahatisha kwa kuwa wahenga wanasema nyota njema huonekana asubuhi,,,Isaack alianza kuonesha Chechen zake tangu yupo shule ya msingi Filbert Bayi ambapo aliongoza mitihani ya taifa darasa la saba.

O Lev alikuwa anapata alama za kawaida sana ,average kama 54-63 ndizo alikuwa anapata ,hajawahi kushika namba moja.

Alimaliza shule ya sekondari alpha iliyopo dar es salaam.

Siku moja tupo kwenye notes board mimi ,Isaack Shayo na kuna jamaa ambaye sitataka kumtaja jina alikuwa anamtania Isaack kwa kumwita T.O wakati hapo kwenye notes board alikuwa wa 11 na alikuwa na average ya 58 .

Isaack soma yake ilikuwa ya kawaida sana ,

Matokeo ya form four yalipotoka alipata one ya 13 huku somo la history akilamba D.

Advance akaenda kusoma St Joseph Cathedral mchepuo wa PCM .

Huko sasa akawa anasoma kama hana akili nzuri .

Alikazania sana elimu na akawa anapata alama za juu sana kuliko kawaida.

Na dalili za kuelekea U T.O zilianza kuonekana walipoanza mitihani ya Mock(Tahosa) Isaack alifanikiwa kupasua vilivyo pepa la physics na kuibuka wa pili kwa dar nzima.

Hata pia kwenye mahafali ya kuhitimu kidato cha sita Isaack aling'aa vilivyo kwa kuongoza masomo mengi na kuibuka best student.
Sasa kilichobaki akawa anasubiri tokeo la necta tu ili kukamilisha yale maneno aliyokuwa anaambiwa toka awali kwa kuitwa T.O

Tokeo lilipotoka kweli akawa T.O kwa kupata Phy B Chem A Maths A na Computer A.

Sasa nikakumbuka ile siku notes boards jamaa alipokuwa anamtania kwa kumuita T O wakati hata top 5 ya darasa kuingia alikuwa hawezi lakini mchizi kweli advance akawa T.O na nikaamini ule msemo kwamba maneno huumba.......
 
Huyu jamaa alikuwa kiazi kweli, unalinganisha Alpha na Kibaha au Mzumbe? Alpha wanabahatisha tuu licha ya kuwa na ada kubwa
Embu nenda ka Google shule ilikuwa ya ngapi kitaifa Alpha Sec S2549.

Average ya 58 ya Alpha ni sawa na average ya 75-80 ya Mzumbe,Kibaha ,Ilboru na shule zenu hizo zingine za serikali.
 
Huyu jamaa alikuwa T.O mwaka 2014 advance.

Ila U T.O wako hakubahatisha kwa kuwa wahenga wanasema nyota njema huonekana asubuhi. Isaack alianza kuonesha Cheche zake tangu yupo shule ya msingi Filbert Bayi ambapo aliongoza mitihani ya taifa darasa la saba.

O Level alikuwa anapata alama za kawaida sana ,average kama 54-63 ndizo alikuwa anapata ,hajawahi kushika namba moja.

Alimaliza shule ya sekondari Alpha iliyopo Dar es salaam.

Siku moja tupo kwenye notes board mimi ,Isaack Shayo na kuna jamaa ambaye sitataka kumtaja jina alikuwa anamtania Isaack kwa kumwita T.O wakati hapo kwenye notes board alikuwa wa 11 na alikuwa na average ya 58 .

Isaack soma yake ilikuwa ya kawaida sana ,

Matokeo ya form four yalipotoka alipata one ya 13 huku somo la history akilamba D.

Advance akaenda kusoma St Joseph Cathedral mchepuo wa PCM .

Huko sasa akawa anasoma kama hana akili nzuri .

Alikazania sana elimu na akawa anapata alama za juu sana kuliko kawaida.

Na dalili za kuelekea U T.O zilianza kuonekana walipoanza mitihani ya Mock(TAHOSSA) Isaack alifanikiwa kupasua vilivyo pepa la physics na kuibuka wa pili kwa Dar nzima.

Hata pia kwenye mahafali ya kuhitimu kidato cha sita Isaack aling'aa vilivyo kwa kuongoza masomo mengi na kuibuka best student.
Sasa kilichobaki akawa anasubiri tokeo la NECTA tu ili kukamilisha yale maneno aliyokuwa anaambiwa toka awali kwa kuitwa T.O

Tokeo lilipotoka kweli akawa T.O kwa kupata Phy B Chem A Maths A na Computer A.

Sasa nikakumbuka ile siku notes boards jamaa alipokuwa anamtania kwa kumuita T O wakati hata top 5 ya darasa kuingia alikuwa hawezi lakini mchizi kweli advance akawa T.O na nikaamini ule msemo kwamba maneno huumba...
Naamini huyo jamaaa NI wakawida sana sema MAZINGIRA YALIMSAIDIA NAMI NITAMTUNZA MTOTO WANGU ILI AJE AWE T.O KWA LEVEL YOYOTE ILE
 
Mwanangu mtarajiwa ntamuita Tanzania_One ili aje awe T.O maana maneno huumba.
 
Mkuu kama hutojali naomba top 10 ya form 6 mwaka 2014,, maana kuna jamaa nimemaliza nae BEEE nasikia alikuwa top 10 ya form 6
 
Huyu jamaa alikuwa T.O mwaka 2014 advance.

Ila U T.O wako hakubahatisha kwa kuwa wahenga wanasema nyota njema huonekana asubuhi. Isaack alianza kuonesha Cheche zake tangu yupo shule ya msingi Filbert Bayi ambapo aliongoza mitihani ya taifa darasa la saba.

O Level alikuwa anapata alama za kawaida sana ,average kama 54-63 ndizo alikuwa anapata ,hajawahi kushika namba moja.

Alimaliza shule ya sekondari Alpha iliyopo Dar es salaam.

Siku moja tupo kwenye notes board mimi ,Isaack Shayo na kuna jamaa ambaye sitataka kumtaja jina alikuwa anamtania Isaack kwa kumwita T.O wakati hapo kwenye notes board alikuwa wa 11 na alikuwa na average ya 58 .

Isaack soma yake ilikuwa ya kawaida sana ,

Matokeo ya form four yalipotoka alipata one ya 13 huku somo la history akilamba D.

Advance akaenda kusoma St Joseph Cathedral mchepuo wa PCM .

Huko sasa akawa anasoma kama hana akili nzuri .

Alikazania sana elimu na akawa anapata alama za juu sana kuliko kawaida.

Na dalili za kuelekea U T.O zilianza kuonekana walipoanza mitihani ya Mock(TAHOSSA) Isaack alifanikiwa kupasua vilivyo pepa la physics na kuibuka wa pili kwa Dar nzima.

Hata pia kwenye mahafali ya kuhitimu kidato cha sita Isaack aling'aa vilivyo kwa kuongoza masomo mengi na kuibuka best student.
Sasa kilichobaki akawa anasubiri tokeo la NECTA tu ili kukamilisha yale maneno aliyokuwa anaambiwa toka awali kwa kuitwa T.O

Tokeo lilipotoka kweli akawa T.O kwa kupata Phy B Chem A Maths A na Computer A.

Sasa nikakumbuka ile siku notes boards jamaa alipokuwa anamtania kwa kumuita T O wakati hata top 5 ya darasa kuingia alikuwa hawezi lakini mchizi kweli advance akawa T.O na nikaamini ule msemo kwamba maneno huumba...
Mtu w 11 ana wastani wa 58 duuhhhhh
 
Back
Top Bottom