Maneno ambayo sio mazuri kuyasema misibani

Maneno ambayo sio mazuri kuyasema misibani

Kama Mungu sie anayekileta kifo ina maana Shetani ana mamlaka makubwa kuliko Mungu? yaani kama Shetani anaweza kuua basi na kuumba pia anaweza? nilijua Shetani na yeye kaumbwa na Mungu.

Wanaposema hayo maneno me najua sababu Mungu amekuleta basi yeye ndie anayekuchukua na sio vinginevyo.
 
Kuna baadhi ya maneno viongozi wa dini na watu wengi huyasema tunapokuwa misibani,Mimi naona maneno hayo sio sawa kabisa.maneno yenyewe Ni Kama "sisi tulimpenda lakini Mungu kampenda zaidi","bwana ametoa bwana ametwaa"
Sababu inayofanya nione sio sawa Ni kwamba maneno hayo Ni Kama vile tunamtupia Mungu lawama kwamba ndiye amesababisha kifo lakini ukweli Ni kuwa yeye Hasababishi maovu yoyote japokuwa ameyaacha yatokee.tunasema yeye Ni mtakatifu kwa hio asingeweza kuwaua watu.lawama Ni juu yetu na ibilisi.kwa hiyo tusitumie hayo maneno ambayo yanaweza kumfanya Mungu aonekane Ana chuki na sisi.
tutumie maneno gani ? au umetuachia kama homework ?
 
Kuna baadhi ya maneno viongozi wa dini na watu wengi huyasema tunapokuwa misibani,Mimi naona maneno hayo sio sawa kabisa.maneno yenyewe Ni Kama "sisi tulimpenda lakini Mungu kampenda zaidi","bwana ametoa bwana ametwaa"
Sababu inayofanya nione sio sawa Ni kwamba maneno hayo Ni Kama vile tunamtupia Mungu lawama kwamba ndiye amesababisha kifo lakini ukweli Ni kuwa yeye Hasababishi maovu yoyote japokuwa ameyaacha yatokee.tunasema yeye Ni mtakatifu kwa hio asingeweza kuwaua watu.lawama Ni juu yetu na ibilisi.kwa hiyo tusitumie hayo maneno ambayo yanaweza kumfanya Mungu aonekane Ana chuki na sisi.
"Bwana ametoa, Bwana ametwaa" haya ni maneno ya Biblia rudi ukayasome viziri.
 
Back
Top Bottom