Mandela Rd haifai leo

Mandela Rd haifai leo

n00b

Platinum Member
Joined
Apr 10, 2008
Posts
1,030
Reaction score
2,737
Kwa wale mnaotumia barabara hii nashauri msiitumie, ukiwa tayari kupoteza masaa 3 kufika Ubungo toka Buguruni basi itakufaa.

Hata kutoka Ubungo kwenda TAZARA haiendi kabisaaa
 
Kwa wale mnaotumia barabara hii nashauri msiitumie, ukiwa tayari kupoteza masaa 3 kufika Ubungo toka Buguruni basi itakufaa.

Hata kutoka Ubungo kwenda TAZARA haiendi kabisaaa

Janga la kitaifa na watu wanalipwa mshahara.
 
Ahsante kwa taarifa, ndo ugeni huo wa Indian PM.

Wakati mwingine malori yanaachiwa kutoka bandarini kwa wakati mmoja basi yatajipanga kuanzia Ubungo hadi Uwanja wa Taifa, hiyo njia imetuponza wengi has ukiwa unawhi airport anza safari masaa 3 kabla!
 
Asante kwa taarifa. Naelekea Kitunda kutokea Ubungo, nadhani kwa hali uliyoeleza itabidi niikwepe Buguruni, badala yake nipite Tabata.
 
Jana Nape alienda UDOM kusimamia kuziba nyufa, nina imani amesikia kilio cha foleni na atakuja na solution ya kumaliza tatizo la traffic jam hapa mjini. Nape, baada ya kuziba nyufa Udom, pse njoo utuokoe na hili janga la traffic jams mjini
 
Kipande cha kati ya Buguruni-Chama na TAZARA, kuna Reli inayokatisha barabara pale, imeng'olewa na upande mmoja wa barabara umefungwa. Kuna foleni ya kimtindo hivi, so mnaoweza kuepuka kwa kutumia barabara nyingine inabidi muangalie uwezekano huo, kwani kama hali iko hivi saa hizi, nadhani jioni hapatapitika!
 
Hivi hiyo barabara ya Mandela ujenzi wake UMEKAMILIKA; UMESITISHWA; UMETELEKEZWA au ni nini hasa kinaendelea pale???Ukienda Buguruni kwenye makutano utaona vitu vya ajabu...Huku kati maeneo ya relini nako ni vituko!! Jamani nisaidieni wenzangu; nini kinaendelea kuhusu mustakablai wa barabara hiii!!! Siku hizi nikiwa natoka Mwenge kwenda au kutokea Ukonga na Uwanja wa ndege SITAKI KUSIKIA WAZO la kupita barabara hiyo kwani mara ya mwisho nilipopita nilitumia muda ambao mtu aliyekuwa anasafiri kwa bus toka Ubungo kwenda Tanga alifika mie nikiwa bado nashangaa kwenye junction ya kwenda Chuo Kikuu cha Dar es Salaam!!!! GOD HELP Tz
 
Back
Top Bottom