Mandela hakustahili tuzo ya mo ibrahim...........?

sinafungu

JF-Expert Member
Feb 13, 2010
1,496
2,000
dunia nzima imezizima kwa msiba wa kiongozi huyu mstaafu. sijui vigezo vinavyotumika kumpata kiongozi bora wa ngazi ya urais aliyestaafu, lkn nawauliza wenye kujua huyu mzee naye ni kama hawa wengine hakuwa na sifa............?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom