Mandela Funeral: Live updates


T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Mazishi ya hayati nelson mandela yapo live star tv kwa ushirikiano na sabc news!

===============================================
===============================================

UPDATES:

Viongozi mbalimbali wa south africa wamehutubia kwa kutumia lugha zao za asili, na hata MC mwenyewe anatumia lugha ya asili mara nyingi iwezekanavyo. Hivyo wanaenzi lugha zao za asili.

SWALI MUHIMU SANA:

Je, rais wetu Jakaya Kikwete atatuwakilisha kwa kiswahili ama kiingereza?

Tusubiri tuone maana yupo kwenye list ya wazungumzaji leo.

=================================================
=================================================

UPDATES:

Rais J.K ametoa speech kwa kiingereza. Kaweka na maneno kidogo ya kizulu. Full stop.
Kuna haja ya kuweka kiingereza kwenye lugha ya kitaifa bila kuchelewa!
BADO KISWAHILI KINAKOSA JUKWAA KWENYE INTERNATIONAL COMMUNITY.
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Mkalimani wa viziwi amebadilishwa ni mwingine leo. anajitahidi sana kuwa makini!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Kiongozi wa methodist church anaongea. Ni church ya madiba!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Wanakwaya wa methodist church wanaimba!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Kiongozi wa church ya mandela anaongea.......anaongea maneno ya kiroho sana! mkalimani yupo kazini!
 
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
903
Likes
98
Points
45
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
903 98 45
je ni mazidshi ya Kifahari au ni kuudhihirishia ulimwengu umuhimu wa kiongozi huyu? Kijiji hiki kimepata neema labda ndio mwisho wa utamaduni wao na mwanzo wa kuingiliwa na umagharibi na maisha ya mambo leo.
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Mkuu, tuharishe ama tuhabarishe! hhahahahahahahahh!

Nimekuelewa mkuu! Kiongozi wa methodit church ndio anaongea sasa hv. Anaongea maneno ya kiroho sana...i wish ningekuwa fasta kuandika ningeweza kukuandikia!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Chairpreson wa ANC anaongea kikwao...i think ni kizulu(sina uhakika)

Kiongozi wa church amemaliza kuongea!
 

Forum statistics

Threads 1,251,160
Members 481,585
Posts 29,759,867