Manabii wa Uongo: Kwa Matendo Yao Mtawatambua

Manabii wa Uongo: Kwa Matendo Yao Mtawatambua

wewe ndiyo nabii wa uongo, nakushauri kitu kimoja, issue kamahizi ambazo hauna uhakika na unachokiongea, usiweke public, sijui umri wako. ni kwanini nasema hivi, huwezi jua, pengine hao watu ni watu wa Mungu kweli, na wewe ukapanda mbegu chafu kwa mamilioni ya wana jf hapa, wakamtukana Mungu, au wakamuacha Mungu au ukawa umezuia kazi ya Mungu kwa upande fulani, hauna uhakika, MZIGO WOTE HUO UTAUBEBA WEWE ULIYELETA HII MADA MBELE ZA MUNGU. kama Mungu atatukanwa, you will be accountable, kama watu hawataokoka kwasababu wewe umesema, you will be accoutable, kama watu watatukana wokovu wa Yesu, you will be accountable. na utavuna unachopanda. kumbuka, washindanao na Bwana watapondwa kabisa, Mungu anao uwezo wa kumponda kabisa mtu anayezuia kazi yake, sasa hii post yako angalia isijekuwa inapingana na mapenzi ya Mungu, kwasababu nakuhakikishia utapondwa kabisa. pia, hovyo, kaa tayari, lolote laweza kutokea kwako kuanzia sasahivi, pengine kwa kuleta hii mada hapa, utasababisha madhara mengi kwenye kazi ya Mungu. huwezi jua ndugu. ndio maana ni bora kuwa na busara na hekima.

Mwana wa Mungu, jua biblia inasema mtawatambua kwa matendo yao. Ikiwa yeye ameona matendo yao hayaendani na matendo ya watumishi sahihi wa Mungu, ana haki ya kusema. tafadhali usimhukumu. ikiwa wewe ni mmoja wa wale mnaowekwa viti vya mbele basi ujue wapo ambao hawathaminiwi wanawekwa viti vya nyuma kama alivyosema.
 
wewe ndiyo nabii wa uongo, nakushauri kitu kimoja, issue kamahizi ambazo hauna uhakika na unachokiongea, usiweke public, sijui umri wako. ni kwanini nasema hivi, huwezi jua, pengine hao watu ni watu wa Mungu kweli, na wewe ukapanda mbegu chafu kwa mamilioni ya wana jf hapa, wakamtukana Mungu, au wakamuacha Mungu au ukawa umezuia kazi ya Mungu kwa upande fulani, hauna uhakika, MZIGO WOTE HUO UTAUBEBA WEWE ULIYELETA HII MADA MBELE ZA MUNGU. kama Mungu atatukanwa, you will be accountable, kama watu hawataokoka kwasababu wewe umesema, you will be accoutable, kama watu watatukana wokovu wa Yesu, you will be accountable. na utavuna unachopanda. kumbuka, washindanao na Bwana watapondwa kabisa, Mungu anao uwezo wa kumponda kabisa mtu anayezuia kazi yake, sasa hii post yako angalia isijekuwa inapingana na mapenzi ya Mungu, kwasababu nakuhakikishia utapondwa kabisa. pia, hovyo, kaa tayari, lolote laweza kutokea kwako kuanzia sasahivi, pengine kwa kuleta hii mada hapa, utasababisha madhara mengi kwenye kazi ya Mungu. huwezi jua ndugu. ndio maana ni bora kuwa na busara na hekima.

Mwana wa Mungu, nadhani unamfafanua Mungu tofauti kidogo. Sidhani kama mleta mada anaweza kuzuia mtu yeyote kumfuata Mungu kwa kuleta hii thread hapa. Hawezi kuwa accountable wala kubeba mzigo wowote maana anachotafuta ni huyo huyo Mungu na ndio maana anapoona kuna vitu vya kushangaza ambavyo havieleweki anasema. Mungu ana uwezo wa kufanya lolote kwa hiyo kama hii thread itamfanya mtu aachane na wokovu basi Mungu anajua jinsi ya kumrejesha huko tena wala usijali na ndio maana alitupa akili ya kujua jema ni lipi na baya ni lipi. Hii ni pamoja na kuwatambua na kujihadhari na manabii wa uongo ambao Yesu mwana wake alisema watakuja wamevaa mavazi ya kondoo lakini ndani unajua mwenyewe ni kina nani.

Mungu anatukanwa sana ndugu yangu, wokovu wake unadharaulika sana na watu, baadhi ya watu ambao hawaamini kama kuna Mungu wanasema maneno mazito na very sensitive juu ya Mungu so haiwezekani kwa mtoa mada kumtukana Mungu kwa sababu ya kutaka discussion kuhusu watu ambao sisi tunawaona ni watu wa Mungu kumbe sio.
 
Jamani palipo na ukweli tuongee tu, mtoa hoja amesema kitu ambacho wa kweli kipo maana wachungaji wa sasa hivi hasa makanisa haya ya kigeni mtu anapanga jengo anaanzisha kanisa kuwatisha watu na matatizo yanayokabili jamii kwamba yeye ana solution. Watu wanaenda harafu wanaishia kugandamizwa na fungu la kumi na zaka kila leo na kuambiwa kila unachopata Mungu apewe kwanza. Ukiwakuta wanahubiri kuhusu zaka wanakutisha kweli kweli kuna mmoja nilimsikia kwenye redio anasema kama hutaki kutoa fungu la kumi eti unaionea huruma pesa ni nyingi Mungu atakupunguzia mshahara, ebu ona Mungu anabifu na sisi kiasi hicho? Pia angalia trend zao hawa wa makanisa mapya woote ni matajiri na wanageuza neno la Mungu kuwa biblia haijasema watu wake wawe maskini na wengine kwa sababu wana pesa za kujiremba na kuvaa wigi basi wanasema watoto wa mungu lazima tupendeze unaona hayo? Na kuna kipindi walianza kupigana vijembe kama mtoa hoja alivyosema yaani nilikuwa nakaa na kucheka na kuwahurumia waumini ambao bado hawawezi kuona mambo kwa macho ya tatu. Mimi naweza kusema wale ni kwa maslahi yao binafsi, mimi nimeshadili sana na watu wa makanisa mengine haya na nimewauliza maswali mengi sana. Kwa nini wanajitenga na makanisa mengine yalee yaliyokuwepo mwanzo RC, Anglican, Lutheran, Pentecost e.t.c ni kwa sababu wanataka ulaji mzuri. aaaah basi bwana naona mambo yanakuja tu nitawachosha ila ule ni ulaji binafsi , kuna kipindi walikuwa wanasemana na kunyang'anyana waumini.
 
Back
Top Bottom