Man yuu, inabondwa na kunyongwa

Man yuu, inabondwa na kunyongwa

Mjopho

Member
Joined
Aug 21, 2025
Posts
78
Reaction score
156
fa78b27619724693ad60abdc37889a4b.jpg
ndio kama mlivyosikia
 
Hivi club kubwa kama Man u inashindwaje kuwa na maamuzi magumu safisha wachezaji wanakula ugali wa bure badili kocha anakula mshahara wa bure
 
Hivi club kubwa kama Man u inashindwaje kuwa na maamuzi magumu safisha wachezaji wanakula ugali wa bure badili kocha anakula mshahara wa bure
Makocha wamebadili wangapi mpaka sasa?. Usisahau walikuja wakina Di Maria pale🤣🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom