Jamaa si akajaa kwenye 18 za Erling Halaand

Jamaa si akajaa kwenye 18 za Erling Halaand

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
446
Reaction score
1,112
Mchezo wa Ligi ya Mabingwa Ulaya (UEFA Champions League) kati ya Manchester City na FC Porto umeisha kwa sintofahamu, baada ya mshambuliaji hatari wa Man City, Erling Haaland, kujikuta katikati ya vurugu kali na kiungo wa Porto, Pablo Rosario. Mtanange huo uliopigwa Jumanne, Septemba 8, 2026, kwenye Uwanja wa Estádio do Dragão, uliisha kwa Man City kuibuka na ushindi wa mabao 2-0.

Vurugu hizo zilitokea katika dakika za nyongeza za mchezo (injury time), sekunde chache tu baada ya Haaland kupachika bao lake la pili la ushindi lililozamisha jahazi la wenyeji Porto.
SaveClip.App_801785705_18095212064424587_4917695357350595356_n.jpg

SaveClip.App_801429586_18095212076424587_7277976601915128099_n.jpg
SaveClip.App_801304990_18095212085424587_7812527613634382601_n.jpg
SaveClip.App_801220096_18095212067424587_6033150460425580183_n.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom