Man City Vs Man Utd: Live From The Etihad


Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,399
Points
2,000
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,399 2,000


Salama wakuu...... Leo ndio siku ya Manchester derby......Game inakaribia kuanza....

Ki
la la heri mashabiki wa Man City na Man Utd.....

Karibuni sana kwa live updates.......

UPDATES:

10min: Man City 0-0 Man Utd

16min: Man City 0-1 Man Utd, a goal by Rooney!

25min: Man City 0-1 Man Utd

28min: Man City 0-2 Man Utd, another goal by Rooney!

35min: Man City 0-2 Man Utd

HT: Man City 0-2 Man Utd

59min: Man City 1-2 Man Utd, a goal by Yahya Toure

66min: Man City 1-2 Man Utd

80min: Man City 1-2 Man Utd

84min: Toure Yahya anampisha Dzeko

85min: Man City 1-2 Man Utd

86min: Man City 2-2 Man Utd, a goal by Zabaleta

90min: Man City 2-2 Man Utd

90+2min: Man City 2-3 Man Utd, a goal by Van Persie

FT: Man City 2-3 Man Utd!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,399
Points
2,000
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,399 2,000
Bado dakika 30 kipute kianze
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
Thanks Balantanda, tupo pamoja.
 
Last edited by a moderator:
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
Una tetesi zozote vikosi vya timu zote vimekaaje??
mkuu sina uhakika sana ila nina uhakika wa makocha wa timu zote mbili ni wale wale wa six hawajabadirika!!!labda Balantanda atuambie kuhusu wachezaji!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
mkuu sina uhakika sana ila nina uhakika wa makocha wa timu zote mbili ni wale wale wa six hawajabadirika!!!labda Balantanda atuambie kuhusu wachezaji!!
Ha ha haaah!! Utabiri wako ni vipi leo mkuu.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
asante asante Balantanda nimekupata sawia...
kwa niaba ya mafundi mitambo Rando Mabula na Obi Mwambungu, mimi ni Gang Chomba nitakaehakikisha tunasimama imara kukupatia updates za mpambano huu...
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,924
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,924 2,000
mmmh kwa sisi ambao ni Blues wale waliochukua UEFA ambao sasa wako JAPAN leo nawapa ushindi MANCITY
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
asante asante Balantanda nimekupata sawia...
kwa niaba ya mafundi mitambo Rando Mabula na Obi Mwambungu, mimi ni Gang Chomba nitakaehakikisha tunasimama imara kukupatia updates za mpambano huu...
ok GANG declare interest kwanza unasimamia upande gani!!usije kutuacha njiani
 
Last edited by a moderator:
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeeeeeee babaang upo moja kwa moja uwanjani au na wewe unaangalia kwenye kideo
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,399
Points
2,000
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,399 2,000
Tujikumbushe mechi za msimu uliopita baina ya timu hizi mbili pinzani kutoka jiji la Manchester ambazo ni kama Simba na Yanga ama African Sports na Coastal Union kwa hapa Tanzania

Tarehe 23/10/2011 Man Utd 1-6 Man City

<span style="color: rgb(51, 51, 51); background-color: rgb(250, 250, 250); ">




Tarehe 30/04/2012 Man City 1-0 Man Utd

 
Last edited by a moderator:
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
Tujikumbushe mechi za msimu uliopita baina ya timu hizi mbili pinzani kutoka jiji la Manchester ambazo ni kama Simba na Yanga ama African Sports na Coastal Union kwa hapa Tanzania

Tarehe 23/10/2011 Man Utd 1-6 Man City

<span style="color: rgb(51, 51, 51); background-color: rgb(250, 250, 250); ">




Tarehe 30/04/2012 Man City 1-0 Man Utd

sasa wewe unataka kuharibu hii mechi!!unajaza server bwana ondoa hii kitu!!!
 
Last edited by a moderator:
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,399
Points
2,000
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,399 2,000
sasa wewe unataka kuharibu hii mechi!!unajaza server bwana ondoa hii kitu!!!
Kuharibu kivipi?.....Kama vipi si uanzishe thread nyingine mkuu......Hii ni live coverage....Na kwa kawaida kaba ya mechi lazima tuwe na uchambuzi wa kabla ya mechi ambapo tunapitia mechi ziizotangulia zinazohusisha na timu husika.......

Sasa sijui tatizo ni kwa sababu Man Utd walipigwa mechi zote mbili ndo maana unamind ama ni kujaza server......
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
Kuharibu kivipi?.....Kama vipi si uanzishe thread nyingine mkuu......Hii ni live coverage....Na kwa kawaida kaba ya mechi lazima tuwe na uchambuzi wa kabla ya mechi ambapo tunapitia mechi ziizotangulia zinazohusisha na timu husika.......

Sasa sijui tatizo ni kwa sababu Man Utd walipigwa mechi zote mbili ndo maana unamind ama ni kujaza server......
siipendi history kiongozi!!!!
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
[video]http://atdhe.so/watch.php?id=534368[/video]
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,697
Points
2,000
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,697 2,000
Shitty wameanza vizuri hapa,lakini Wazza anawafunga hapa.

Shitty 0 United 1
 

Forum statistics

Threads 1,284,765
Members 494,236
Posts 30,839,111
Top