Mamluki wa UVCCM wajipenyeza BAVICHA ili kuongeza nguvu kuuvuruga mkutano mkuu wa CCM Dodoma


G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,576
Likes
11,544
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,576 11,544 280
Ikiwa imebaki siku mbili makamanda tutue rasmi Dodoma kwa maandalizi kabambe ya kuanzisha "Dodoma Movement for Democracy in Tanzania" tumepata taarifa za uhakika kuwa wapo mamluki wa UVCCM waliotumwa na baadhi ya vigogo ndani ya CCM kwa lengo la kutimiza azima yao ya kuuvuruga mkutano mkuu wa CCM kwa ajili ya maslahi yao binafsi.

Sisi tunawataadharisha kuwa msithubutu kufanya hivyo maana tutaanza kwanza kuwadhibiti nyinyi ndipo tusonge mbele kutekeleza azimio letu la kuilinda na kuidumisha demokrasia.

Tunaomba hao mamluki watuelewe kuwa lengo lao kamwe halishahabiani na letu, sisi tuna nia yetu na wao wana nia yao. Wao
 
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
5,098
Likes
2,014
Points
280
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
5,098 2,014 280
Ikiwa imebaki siku mbili makamanda tutue rasmi Dodoma kwa maandalizi kabambe ya kuanzisha "Dodoma Movement for Democracy in Tanzania" tumepata taarifa za uhakika kuwa wapo mamluki wa UVCCM waliotumwa na baadhi ya vigogo ndani ya CCM kwa lengo la kutimiza azima yao ya kuuvuruga mkutano mkuu wa CCM kwa ajili ya maslahi yao binafsi.

Sisi tunawataadharisha kuwa msithubutu kufanya hivyo maana tutaanza kwanza kuwadhibiti nyinyi ndipo tusonge mbele kutekeleza azimio letu la kuilinda na kuidumisha demokrasia.

Tunaomba hao mamluki watuelewe kuwa lengo lao kamwe halishahabiani na letu, sisi tuna nia yetu na wao wana nia yao. Wao
Radhi ndani ya kikosi
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,482
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,482 13,108 280
Kama sio porojo
Wataje hata mmoja.
Tatizo Vijana WA Cdm
Mnapenda siasa za kinafiki
Habari za kizushi kwenu sifa.
MTU akileta habari ya kuisifia cdm hata kama niugoro mtashangilia.
Mmemuona Lizaboni Jana ameleta habari bila unafiki
Jifunzeni muache kuwa Vibendera.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,002
Likes
14,848
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,002 14,848 280
Kama sio porojo
Mataje hata mmoja.
Tatizo Vijana WA Cdm
Mnapenda siasa za kinafiki
Habari za kizushi kwenu sifa.
MTU akileta habari ya kuisifia cdm hata kama niugoro mtashangilia.
Mmemuona Lizaboni Jana ameleta habari bila unafiki
Jifunzeni muache kuwa Vibendera.
Mamluki hawahitajiki
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
kwanini unawaambia magamba?hili swala tayari tumeishapewa siri na jinsi ya kujipanga tukiwa na umoja wa vijana ccm nao wako kwetu subiri hii picha kuanza tarehe 21.nao wanakuja kuisaidia police bila shuruti.


swissme


swissme
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,419
Likes
5,957
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,419 5,957 280
Lizaboni na. Unafiki ni. Vitu ambavyo huwezi kuvitenganisha
Kama sio porojo
Mataje hata mmoja.
Tatizo Vijana WA Cdm
Mnapenda siasa za kinafiki
Habari za kizushi kwenu sifa.
MTU akileta habari ya kuisifia cdm hata kama niugoro mtashangilia.
Mmemuona Lizaboni Jana ameleta habari bila unafiki
Jifunzeni muache kuwa Vibendera.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Kama sio porojo
Mataje hata mmoja.
Tatizo Vijana WA Cdm
Mnapenda siasa za kinafiki
Habari za kizushi kwenu sifa.
MTU akileta habari ya kuisifia cdm hata kama niugoro mtashangilia.
Mmemuona Lizaboni Jana ameleta habari bila unafiki
Jifunzeni muache kuwa Vibendera.
Mkuu, hawa BAVICHA akili zao zimeshikiwa na Mbowe. Hapo walipo ni kama misukule vile. Mbowe ameshawaambia wasiende Dodoma sasa sijui hicho kiburi wanakipata wapi. Subiri watandikwe na Polisi na safari hii wasilalamike tena kwa maana ukiwa kiburi, uwe tayari na matokeo yake
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
Kama sio porojo
Mataje hata mmoja.
Tatizo Vijana WA Cdm
Mnapenda siasa za kinafiki
Habari za kizushi kwenu sifa.
MTU akileta habari ya kuisifia cdm hata kama niugoro mtashangilia.
Mmemuona Lizaboni Jana ameleta habari bila unafiki
Jifunzeni muache kuwa Vibendera.
Lizaboni MOTOCHINI. tuko na msg zao .


swissme
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,898
Likes
3,836
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,898 3,836 280
Ikiwa imebaki siku mbili makamanda tutue rasmi Dodoma kwa maandalizi kabambe ya kuanzisha "Dodoma Movement for Democracy in Tanzania" tumepata taarifa za uhakika kuwa wapo mamluki wa UVCCM waliotumwa na baadhi ya vigogo ndani ya CCM kwa lengo la kutimiza azima yao ya kuuvuruga mkutano mkuu wa CCM kwa ajili ya maslahi yao binafsi.

Sisi tunawataadharisha kuwa msithubutu kufanya hivyo maana tutaanza kwanza kuwadhibiti nyinyi ndipo tusonge mbele kutekeleza azimio letu la kuilinda na kuidumisha demokrasia.

Tunaomba hao mamluki watuelewe kuwa lengo lao kamwe halishahabiani na letu, sisi tuna nia yetu na wao wana nia yao. Wao
Hao BAVICHA walikatazwa na wakuu wao wa chama. Kinachofanya wakengeuke ni nini?
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
KIKWETE AMEUMUDU UWENYEKITI
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Hao BAVICHA walikatazwa na wakuu wao wa chama. Kinachofanya wakengeuke ni nini?
Wanatafuta mkong'oto. Na safari hii watatandikwa sana kwa maana wamekuwa wakaidi
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
Mkuu, hawa BAVICHA akili zao zimeshikiwa na Mbowe. Hapo walipo ni kama misukule vile. Mbowe ameshawaambia wasiende Dodoma sasa sijui hicho kiburi wanakipata wapi. Subiri watandikwe na Polisi na safari hii wasilalamike tena kwa maana ukiwa kiburi, uwe tayari na matokeo yake
wewe mbona humo kwenye list ya kutotaka Magu apewe uwenyekiti? mbona unatuchanganya na wewe ndiye uliyetumwa makatibu kuwa wanaanda vijana wa UVCCM hili waungane na chadema?au unaficha makucha yako


swissme
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,900
Likes
2,866
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,900 2,866 280
Kwani mmemuasi mbowe?
Haya nendeni,Je,Mtarudi na roho zenu?
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
wewe ni mmoja wa UVCCM waliotumwa na makatibu na mbona unatuchanganya tuko na mawasilia kutoka kwa katibu kuwa tutaongezewa nguvu na wewe ndiyo uliyepewa huo mchongo nitaweka hapa email zako.

swissme
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,872
Likes
11,744
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,872 11,744 280
Mkuu, hawa BAVICHA akili zao zimeshikiwa na Mbowe. Hapo walipo ni kama misukule vile. Mbowe ameshawaambia wasiende Dodoma sasa sijui hicho kiburi wanakipata wapi. Subiri watandikwe na Polisi na safari hii wasilalamike tena kwa maana ukiwa kiburi, uwe tayari na matokeo yake
mbowe kajitoa lawama ili mambo yakiharibika aseme aliwakataza wasiende dodoma
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,482
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,482 13,108 280
Mkuu, hawa BAVICHA akili zao zimeshikiwa na Mbowe. Hapo walipo ni kama misukule vile. Mbowe ameshawaambia wasiende Dodoma sasa sijui hicho kiburi wanakipata wapi. Subiri watandikwe na Polisi na safari hii wasilalamike tena kwa maana ukiwa kiburi, uwe tayari na matokeo yake
Umenena mkuu
Hawa litakalo wapata wamejitakia wenyewe
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
l
Kwani mmemuasi mbowe?
Haya nendeni,Je,Mtarudi na roho zenu?
Lizaboni amajuwa mchongo maana tumeandikiwa barua pepe kuwa kuna vijana wa c tutakuwa nao kwenda kuisaidia police bila shuruti muulize Lizaboni.hapa anajificha tu.

swissme
 

Forum statistics

Threads 1,235,721
Members 474,712
Posts 29,231,820